Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Dập dìu khó chơi quá, giảm 1 phát về 1000 qua tết setup lại game vượt 1,200 có phải đỡ ko. Nay lại cứ nửa muốn đi, nửa muốn ở, bài khó binh. Giờ lại vòng lên lại 1,120-1,170. Volume thì thấp tè vẫn chưa thấy bù.:105:

@dong xu bac, nếu là anh Hoàng Linh thì nghe em khuyên cái này:
Anh ráng suy nghĩ thêm 1 chút, về vụ chuyển từ PVD sang con GAS anh nhé. Tự nhiên sáng em cảm nhận thấy có cái gì đó kỳ kỳ, bói thử cái quẻ thì cũng thấy ghê ghê... Quyết định cuối cùng là của riêng anh...
Happy with Ken anh ạ!

@dong xu bac, nếu là anh Hoàng Linh thì nghe em khuyên cái này:
Anh ráng suy nghĩ thêm 1 chút, về vụ chuyển từ PVD sang con GAS anh nhé. Tự nhiên sáng em cảm nhận thấy có cái gì đó kỳ kỳ, bói thử cái quẻ thì cũng thấy ghê ghê... Quyết định cuối cùng là của riêng anh...
Happy with Ken anh ạ!
Em làm anh nổi da gà,hihi
Để anh xem xét,cứ mà oil tăng tiếp kìa,Bit em dự 50K đang lao xuống 8,7K kìa.5K on the way.

Em làm anh nổi da gà,hihi
Để anh xem xét,cứ mà oil tăng tiếp kìa,Bit em dự 50K đang lao xuống 8,7K kìa.5K on the way.
5k cũng được, mà 3k cũng được anh ạ, em vẫn hô 60k theo anh Thiel, my idol... cả trăm triệu USD tài sản Bít Còi...
Em từ đầu không chơi Bít, đến cuối cùng cũng không chơi Bít ạ, vì em không hiểu gì hết... Nhưng em vẫn thích đọc cách lập luận của các lão ma đầu... em tin là anh Thiel lập luận đúng. Trừ khi ảnh bán sạch Bít Còi, thì em vẫn tin ảnh đúng...trong trận Bít Còi!

Status
Not open for further replies.
Back