Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Thần tượng có gì căn dặn iem cho năm 2018 ko ợ :2cool_after_boom: iem hoang mang quạ :9cool_too_sad:
Không thần tượng ơi... chẳng qua là em dùng cái này để tác động tâm lý 1 tẹo, chứ em cũng không hiểu lắm về món Tử Vi phông cách tả pín lù, lai căn, và tự chế biến đâu ạ...
=> Thần tượng quyết tâm không biết gì về nó, là cách thức đối phó hay nhất dzồi... Tất cả các cao thủ thật sự về món này, đều khuyên như vậy... => Nửa nạc nửa mỡ là bị điểm huyệt ngay...kkk

Không thần tượng ơi... chẳng qua là em dùng cái này để tác động tâm lý 1 tẹo, chứ em cũng không hiểu lắm về món Tử Vi phông cách tả pín lù, lai căn, và tự chế biến đâu ạ...
=> Thần tượng quyết tâm không biết gì về nó, là cách thức đối phó hay nhất dzồi... Tất cả các cao thủ thật sự về món này, đều khuyên như vậy... => Nửa nạc nửa mỡ là bị điểm huyệt ngay...kkk
Dạo này xa lánh tôi quá người anh em

Dạ không sao anh, mình đầu có biết trước cái gì xảy ra ạ? Hôm nay anh quyết vậy là ổn rồi.
Ps: Năm nay 2018, Thiên Cợ hóa Kị, bay thẳng vào Tứ Chính => Cẩn thận nhà cửa, và đề phòng tai ách bất ngờ anh ạ !!!
Anh quyết ngay phiên ATO và ngay đầu phiên khớp lệnh.
Vì anh đoán bà con chần chừ chưa quyết vì còn hy vọng,chứ anh thấy TT sẽ tèo dần dần...khi đó anh thoát qua cưa hẹp hơi phiêu lưu.

xui thôi mà thầy, ai ngờ phiên cuối Mẽo đi nhẹ nhàng hơn 600 điểm. TTCK đúng là lên thang bộ, xuống thang máy. Phiên cuối tuần bên Mẽo, chắc càng khiến quyết tâm, chốt bớt để ăn lãi cho chắc của dân ta. Khéo phiên tối nay, mẽo nó đi 400 điểm thì bỏ bu, chưa kể cái ký quỹ 60% cứ mập mờ, thông tin như vậy tốt nhất là ăn ít cho chắc còn hơn liều ăn nhiều
La Hầu đến sớm anh ợ =)))))). Miss mất cú ăn Tết.
Ko.Anh sử dụng làm ĐT chính.
Uh tại hồi lâu em có nhắn tin mà không thấy tới nên hơi lạ :105:.

Thì anh zai bảo em không được tag tiếc gì mà? Phải xa nhau ra, thì cuộc sống của đôi ta mới khấm khá hơn mà?
Mình hy sinh cái Tình, để đạt được cái Tiền... Bao giờ nhiều Tiền, ta lại có Tình...anh zai thấy hợp lý không ạ? hihi
Lúc thị trường đang tăng thì anh xa mình ra
Thị trường giảm thì ngược lại chớ

Status
Not open for further replies.
Back