Bình luận Giao dịch hàng ngày - YÊU ANH CẢ TRONG GIẤC MƠ !

Status
Not open for further replies.
Trên Twitter có cụ Steve Burns hay đưa các con số thống kê rất hay và hay hơn nữa là hình như cụ đó không có bình luận thị trường.
Hay tại mình chỉ nhìn biểu thống kê chứ không đọc còm của cụ đó nhỉ? :105:
ES1ONqoXgAAJBJh

ES1izSaXkAEb1ya
Sao chế thức khuya quá vậy :1:

Lúc cần dọa ma thì chẳng thấy thầy kể chuyện nữa, chán quạ :10:
mình phải quay đầu làm bờ,để đức cho con cháu.vùng này dọa dẫm gì nữa bác.làm người ai làm vậy,cái bọn đi mua mỳ tôm đã hèn hạ rùi,giờ nhìn sang các ndt bán cp còn hèn hạ hơn tụi nó.cứ như em mua hôm qua coi như mình làm phucows,làm từ thiện có sao đâu.

Mua bán cổ phiếu là để kiếm tiền không phải để chứng mình mình thông minh như thế nào hay dũng cảm ra sao.
Ai thấy khó khăn thì tạm dừng lại để chờ đợi mọi việc rõ ràng hơn. Ai thấy cơ hội thì mua vào.
Vẻ đẹp của TTCK là ở đây, lúc nào cũng có người bán và người mua, cả hai đều hài lòng khi thực hiện giao dịch nhưng chỉ có 1 trong 2 người kiếm được tiền :21:

Xem Alpha chart mấy ngày hôm nay xoắn thấy rõ :4:
để em chống mắt xem cái khẩu hiệu "đầu tư KHÔNG MARGIN, giá trị, yên tâm kê gối ngủ ngon..." như thế nào.
Đua F1 ở HN bị hoãn thì anh Vova thu hồi vốn bằng cách gì hả các thầy?
năm nay đại hạn của a Vượng rồi. Mới Vinfast chế dỡ nữa.
Tiền đâu mà làm KCN

mòn mỏi chờ phiên 14% mà mãi chưa thấy,không biết hôm nay hay ngày mai,hay tuần sau...liệu giờ dùng margin có ổn không nhỉ các bác

mình phải quay đầu làm bờ,để đức cho con cháu.vùng này dọa dẫm gì nữa bác.làm người ai làm vậy,cái bọn đi mua mỳ tôm đã hèn hạ rùi,giờ nhìn sang các ndt bán cp còn hèn hạ hơn tụi nó.cứ như em mua hôm qua coi như mình làm phucows,làm từ thiện có sao đâu.
Gạo thóc nhà mình còn nhiều do mua mỗi lần về quê toàn mua 40-50kg.
Nhưng đồ ăn mình vẫn dặn chị mình đi chợ cho cả 1 tuần hay 1 tháng để đỡ phải đi chợ tránh tiếp xúc với bên ngoài nhưng bả còn chưa mua. Đang cảm thấy không hài lòng đây.
Người ta mua không phải vì sợ hết hàng mà có ý thức hạn chế tiếp xúc. Nhiều cụ chỉ mang cái tâm không sáng của mình để phán xét hành động của người khác.
Chính phủ Mỹ hôm qua cung khuyến cáo người cao tuổi tích trữ thức ăn để hạn chế ra ngoài rồi.

Mua bán cổ phiếu là để kiếm tiền không phải để chứng mình mình thông minh như thế nào hay dũng cảm ra sao.
Ai thấy khó khăn thì tạm dừng lại để chờ đợi mọi việc rõ ràng hơn. Ai thấy cơ hội thì mua vào.
Vẻ đẹp của TTCK là ở đây, lúc nào cũng có người bán và người mua, cả hai đều hài lòng khi thực hiện giao dịch nhưng chỉ có 1 trong 2 người kiếm được tiền :21:
Chế thật tiến bộ :21:

giờ mua cp chỉ ngồi khấn là oke,qua tuần tính,kệ thiên hạ muốn làm gì thì làm.ra làm tờ vietlot nữa là xong,không cần trình độ chỉ cần trời độ.mệt mỏi rồi.full MG

Status
Not open for further replies.
Back