Bình luận Giao dịch hàng ngày - YÊU ANH CẢ TRONG GIẤC MƠ !

Status
Not open for further replies.
Thanks thầy. Khi đang đậu ở ranh giới mong manh chỉ 1 con ruồi đậu cũng có thể làm lệch cán cân. Hy vọng là Exx nó ko rút cho dân VN đỡ khổ.
Không tự lực thì còn khổ nhiều anh ah.
Thà 1 lần đau...

SDI có tin gì xấu không mà chart xấu hẳn thế này :( nhân tiện em có suất mua nhà phố Vincity Q9 ai có nhu cầu ới em nhé, ngoài chắc hiếm có.

SDI có tin gì xấu không mà chart xấu hẳn thế này :( nhân tiện em có suất mua nhà phố Vincity Q9 ai có nhu cầu ới em nhé, ngoài chắc hiếm có.
Sau SK đến lượt GIC cũng đổ tiền vào họ Vin qua Vincommerce. Không biết khi nào SDI dc gọi tên. Món ngon để cuối cùng?
SK hay GIC

Trước kia mua nhà của VIC rất khó có lãi nhưng đang có sự thay đổi.
Cụ thể, Timecity nghe nói tăng giá từ 40tr/m2 lên 50tr/m2.
Còn cô bạn chị cách đây 1.5 năm mua 1 căn Vinhomes Golden River 8.6 tỷ, hôm qua có người trả 12 tỷ đòi hôm nay đặt cọc ngay.
Quá bất ngờ.
Khách hàng mua nhà VIC hay kiện cáo rồi lật lọng, vu khống chủ đầu tư chủ yếu là các ông bà mua xong không bán kiếm lời được nên giở trò thôi.
Cô bạn chị bữa trước không cho thuê được nhà, cũng tưởng bán không có lãi nên chửi bới anh V ghê lắm.
Giờ thấy lãi quá lại vui như tết ngay.
Lợi ích chi phối quan điểm :21::21::21:
Rất ít người có cái nhìn công bằng, khách quan, phi lợi ích.

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back