Bình luận Giao dịch hàng ngày - YÊU ANH CẢ TRONG GIẤC MƠ !

Status
Not open for further replies.
Dân ck có lẽ giàu lòng nhân ái vị tha nhất... mới hôm qua nhìn xấu hoắc nhưng sau một đêm em nó nhú cái mầm xanh xanh nhìn lại thấy hoa hậu tiềm năng :21:
“Thế giới này không có bạn bè hay kẻ thù vĩnh viễn, chỉ có lợi ích quốc gia là vĩnh viễn.”

Vạn vật có trí tuệ, có tư duy đều hành động theo lợi ích chị ah :))

Sent from my SM-J730G using Tapatalk

Dân ck có lẽ giàu lòng nhân ái vị tha nhất... mới hôm qua nhìn xấu hoắc nhưng sau một đêm em nó nhú cái mầm xanh xanh nhìn lại thấy hoa hậu tiềm năng :21:
Cũng gọi là "đã mang lấy nghiệp vào thân, cũng đừng trách trời gần trời xa" , sàn em có một ông khách toàn chơi penny, toàn bị tụi lái vặt. em khuyên bao nhiêu lần mà ko bỏ được.

“Thế giới này không có bạn bè hay kẻ thù vĩnh viễn, chỉ có lợi ích quốc gia là vĩnh viễn.”

Vạn vật có trí tuệ, có tư duy đều hành động theo lợi ích chị ah :))

Sent from my SM-J730G using Tapatalk
bởi vậy mới nói: cá nhân vị tha, quốc gia vị kỷ :1cool_byebye:

Cũng gọi là "đã mang lấy nghiệp vào thân, cũng đừng trách trời gần trời xa" , sàn em có một ông khách toàn chơi penny, toàn bị tụi lái vặt. em khuyên bao nhiêu lần mà ko bỏ được.
Cái này thuộc về lỗi tư duy ko ai khuyên được đâu :)) ... tư duy theo lối mòn rất khó để thay đổi... nó như cái máy photocopy khi đã bị lỗi rồi thì nó cho ra hàng triệu bản in cùng lỗi như nhau... trừ khi fix được lỗi máy hoặc nâng cấp :1:

Status
Not open for further replies.
Back