Bình luận Giao dịch hàng ngày - YÊU ANH CẢ TRONG GIẤC MƠ !

Status
Not open for further replies.
Chắc phải chờ báo cáo Q1-Q2 để có cái định lượng chứ thầy. Giờ mới định tính thôi, tất cả phụ thuộc vào tình hình chống dịch trên toàn cầu. 1 nước đơn lẻ dập được dịch mà hàng xóm xung quanh hay đối tác giao thương nó vẫn toang thì cũng khó phục hồi sớm được.
Bũa trước em có nói nếu dịch ở China ko thì ko sợ, nhưng nó lan global câu chuyện lại sang chương khác. Bây giờ chưa có dữ liệu gì đánh giá, nhưng suy thoái toàn cầu sẽ được tính đến. Hy vọng dịch sớm qua đỉnh và tắt

Bũa trước em có nói nếu dịch ở China ko thì ko sợ, nhưng nó lan global câu chuyện lại sang chương khác. Bây giờ chưa có dữ liệu gì đánh giá, nhưng suy thoái toàn cầu sẽ được tính đến. Hy vọng dịch sớm qua đỉnh và tắt
DN SX van của bạn Béo dạo này thế nào, có bị ảnh hưởng nhiều không em?

Nói thêm là lần down này là lần đầu tiên do gặp thiên tai địch họa trên quy mô toàn cầu (vô tiền khoáng hậu) chứ không đơn thuần là buble burst như các lần trước nên mọi so sánh cũng chỉ... để thống kê.
Bỏ đi mà làm người anh ạ. A xem công việc lương thiện nào quay lại mà làm. TT này đợt hồi tới, thoát được bao nhiêu thì thoát, kiếm được bao nhiêu thì kiếm. Nhanh thì Q4 không thì tính bằng năm.
Mn nhìn dịch mà đoán, ước lượng dịch để tính. Nhưng dịch đâu phải là nguyên nhân duy nhất?
Blues gì thì gì hết năm nay ko có cửa. Muốn trade thì chỉ cờ bạc penny. Thế thì thôi, công việc lương thiện mà làm a.

Bỏ đi mà làm người anh ạ. A xem công việc lương thiện nào quay lại mà làm. TT này đợt hồi tới, thoát được bao nhiêu thì thoát, kiếm được bao nhiêu thì kiếm. Nhanh thì Q4 không thì tính bằng năm.
Mn nhìn dịch mà đoán, ước lượng dịch để tính. Nhưng dịch đâu phải là nguyên nhân duy nhất?
Blues gì thì gì hết năm nay ko có cửa. Muốn trade thì chỉ cờ bạc penny. Thế thì thôi, công việc lương thiện mà làm a.
Giống cụ @recovery phết :21:

Anh đang có 1 công việc lương thiện mà :21:

Em nghĩ khủng hoảng và tận thế thì thất nghiệp cả thôi, ko còn gì ăn cả, mỳ gói cũng ko mua được

Sent from my iPhone using Tapatalk

GVR sàn?
Cụ nào chơi game chuyền sàn vỡ mặt nhỉ.
Không biết đóng góp cho chỉ số index thế nào?

Status
Not open for further replies.
Back