Bình luận Giao dịch hàng ngày - YÊU ANH CẢ TRONG GIẤC MƠ !

Status
Not open for further replies.
Đang đau lòng vì nó vô lý quá sinh ra nghi ngờ không dám đăt cược.
Lái đúng là tài, cứ vô lý mãi là không ai dám tin vào cái có lý nữa :19:
Dào ơi, suốt ngày cá giếc. Sẵn FA giỏi rồi, lúc hoang mang thiếu tự tin có đồng đội rủ mua mà còn không tin, nghĩ mà chán :18:

• Like
Reactions: TTN
Mình không chơi chỉ số nên không rõ chứ nhiều CP riêng lẻ đang có giá hấp dẫn mà, sao HL phải làm chuyện khó thế?
Chắc lại vẫn là vấn đề tâm lý học thôi. Đang muốn nó xuống để mua nên chỉ nhìn ra dấu hiệu là bull trap :1:

Mình không chơi chỉ số nên không rõ chứ nhiều CP riêng lẻ đang có giá hấp dẫn mà, sao HL phải làm chuyện khó thế?
Chắc lại vẫn là vấn đề tâm lý học thôi. Đang muốn nó xuống để mua nên chỉ nhìn ra dấu hiệu là bull trap :1:
Đúng chị, em đang đợi VNI 800, Index 860.
Nếu em dự đúng cuối tháng hai- giữa tháng ba con số công bố ng mắc bệnh > 1 triệu thì diễn biến rất xấu cho tất cả các nước.
Nếu ko đúng thì may cho nhân loại.
Dù sao thì Q 1 sẽ rất xấu. Nên chỉ số như thế là khá cao rồi.

Nếu em dự đúng cuối tháng hai- giữa tháng ba con số công bố ng mắc bệnh > 1 triệu thì diễn biến rất xấu cho tất cả các nước.
Bệnh cúm theo mùa đọc đâu đó riêng năm nay ở MỸ có 19 triệu người mắc, 180.000 người nhập viện và 10.000 người chết.

Anh tính thiếu biến số rồi anh HL. Loại dịch này cần khí hậu lạnh và khô. Trời đang ấm dần lên rồi.
Còn biến số trên thị trường tài chính là các gói kích thích kinh tế sau dịch. Có thể kinh tế ko lên nhiều nhưng tiền kích thích ra bao giờ cũng thúc thị trường CK.
Ko quá lạc quan nhưng cũng ko bi quan thì hơn.

Các anh chị biết không?
Kể từ khi tôi ý thức được là mình ngu, và xác quyết được rằng đa số những người khác cũng ngu là tôi thấy mình được giải thoát.
Chúng ta không biết ngày mai ra sao nên cứ bình tĩnh sống trong mọi hoàn cảnh. Không có bi hay lạc gì hết. Ngày mai mưa hay nắng, TT tăng hay giảm cũng thế thôi.
ối giờ ơi, đang bốc phét, GIL nó trần lòng tôi lại như lửa đốt :21::21::21:

Các anh chị biết không?
Kể từ khi tôi ý thức được là mình ngu, và xác quyết được rằng đa số những người khác cũng ngu là tôi thấy mình được giải thoát.
Chúng ta không biết ngày mai ra sao nên cứ bình tĩnh sống trong mọi hoàn cảnh. Không có bi hay lạc gì hết. Ngày mai mưa hay nắng, TT tăng hay giảm cũng thế thôi.
ối giờ ơi, đang bốc phét, GIL nó trần lòng tôi lại như lửa đốt :21::21::21:
Dệt may phi lên giời, chấp cả nCoV :21::21::21:

• Like
Anh tính thiếu biến số rồi anh HL. Loại dịch này cần khí hậu lạnh và khô. Trời đang ấm dần lên rồi.
Còn biến số trên thị trường tài chính là các gói kích thích kinh tế sau dịch. Có thể kinh tế ko lên nhiều nhưng tiền kích thích ra bao giờ cũng thúc thị trường CK.
Ko quá lạc quan nhưng cũng ko bi quan thì hơn.
Đồng ý. Tt sẽ hồi phục vào cuối tháng 4.
Nhưng em ko biết và cũng như mọi ng đang lạc quan tếu về dịch này.
Dù sao chỉ còn 17 ngày nữa xem anh có đúng ko?

Hay là ảnh bắt bà con lãi SDI nộp lại nhỉ :10:
Về 105 thì bà con mua cho lục đích lăn chốt mới hết lãi.
Lạc quan nữa thì bảo vậy cũng tốt coi như giữ tiền tránh cú sụt giảm vừa rồi :21:
Quan trọng là anh ấy cho giao dịch đi để bà con còn ra quyết định he he he

Về 105 thì bà con mua cho lục đích lăn chốt mới hết lãi.
Lạc quan nữa thì bảo vậy cũng tốt coi như giữ tiền tránh cú sụt giảm vừa rồi :21:
Quan trọng là anh ấy cho giao dịch đi để bà con còn ra quyết định he he he
Chắc xuống 105 cũng nhanh thôi, chart bảo thế chứ không có ý trù úm gì đâu :1:

• Like
Status
Not open for further replies.
Back