Bình luận Giao dịch hàng ngày - YÊU ANH CẢ TRONG GIẤC MƠ !

Status
Not open for further replies.
Chắc vì vậy mà thầy Chim chỉ chơi trung bình giá tăng :21:
Mỗi người 1 chiến lược thôi.
Tôi vẫn trung thành với mua khi giá giảm nhưng phải phân bổ tiền cho nhiều lần mua.
Như PHR đã mua 1k 33.65 1k 34 1k 35 nên phải chờ quan sát tiếp

@TTN hôm nọ ko mua VIB mà hướng tới cổ khác là vì sực nhớ ra gái VIB ko xinh như mặt bằng chung theo đúng nghĩa đen :2cool_sexy_girl: em chỉ mua các bank nào có gái xinh hoặc đc ae mạng khen xinh thôi.
P/s: ai bảo gái xinh ngu đâu, toàn chọn bank xịn ngồi ko cả đấy, bộ lọc này hơi bị chuẩn.

@TTN hôm nọ ko mua VIB mà hướng tới cổ khác là vì sực nhớ ra gái VIB ko xinh như mặt bằng chung theo đúng nghĩa đen :2cool_sexy_girl: em chỉ mua các bank nào có gái xinh hoặc đc ae mạng khen xinh thôi.
P/s: ai bảo gái xinh ngu đâu, toàn chọn bank xịn ngồi ko cả đấy, bộ lọc này hơi bị chuẩn.
Xinh có TPB đó anh [emoji16]

Sent from my iPhone using Tapatalk

Chỗ em chỉ thấy tcb,tpb xinh thì phải.
CTg mấy năm trc già, năm ngoái thay mới hết dàn trẻ cũng đỡ ra hẳn :))))))))))

Toàn mấy em pg xe hơi đó :))), gym các thứ nữa, các anh gặp là cứ sáng mắt lên do hay mặc đồ bó hehe

Sent from my iPhone using Tapatalk
Bậy ghê he he.
Ở em ghét ông acb của anh bò vãi =))) già xấu mà còn nói chuyện khinh thường, có lần em định mở cái thẻ master để chạy ads face mà ngào ngáo em bỏ về ngang luôn, chắc tại thấy tướng mình nghèo quá :2::2:.

Bậy ghê he he.
Ở em ghét ông acb của anh bò vãi =))) già xấu mà còn nói chuyện khinh thường, có lần em định mở cái thẻ master để chạy ads face mà ngào ngáo em bỏ về ngang luôn, chắc tại thấy tướng mình nghèo quá :2::2:.
Kính chuyển anh @bokhoktx :21:

Bậy ghê he he.
Công nhận acb nhà anh Bò vừa già vừa xấu vừa cấm cẳn :21::21::21:
Tech cum beng cũng khá xinh, chân dài, khúc nào ra khúc đấy :24:

Bộ KHĐT dự báo sơ bộ 2 kịch bản tăng trưởng GDP của Việt Nam giảm so với mục tiêu 6,8% do tác động của dịch virus corona. Nhiều ngành bị ảnh hưởng trực tiếp.

Bộ Kế hoạch và Đầu tư (KHĐT) vừa có báo cáo đánh giá sơ bộ về ảnh hưởng của dịch virus corona đối với kinh tế - xã hội năm 2020. Đây là những số liệu mang tính dự báo sợ bộ mà Bộ KHĐT nghiên cứu tính đến ngày 5/2.

Theo đánh giá sơ bộ và dự báo của Bộ KHĐT, dịch virus corona sẽ tác động đến tăng trưởng kinh tế Việt Nam và chỉ số giá tiêu dùng. Về tăng trưởng kinh tế, bộ dự kiến có 2 kịch bản.

Theo kịch bản 1, nếu dịch virus corona được khống chế kịp thời trong quý I, ước tính GDP năm nay tăng 6,27%, thấp hơn 0,53% so với Nghị quyết 01. Trong đó quý I tăng 3,8%; quý II tăng 6,55%; quý III tăng 7,07% và quý IV tăng 6,81%.

Với kịch bản 2, nếu dịch virus corona được khống chế trong quý II, ước tính GDP tăng 6,09% so với năm trước (thấp hơn 0,71% so với Nghị quyết 01). Trong đó quý I, GDP tăng 3,8%; quý II tăng 5,81%; quý III tăng 7,05% và quý IV tăng 6,81%.
Q1 có vẻ hit hơi bị nặng

Cô Vy không quá nguy hiểm như truyền thông đang gào thét đâu... độc lực virus chỉ cao hơn cúm mùa chút, đa số mắc và tự hồi phục trừ người già sức đề kháng kém và người mắc bệnh nền từ trước...
Túm váy lại là kiếm xong t3 giờ mon men quay lại xem tt bánh tét bánh teo thế nào rồi lại tìm hàng chiến tiếp thoai... xoăn phải sáo hehe...

Cô Vy không quá nguy hiểm như truyền thông đang gào thét đâu... độc lực virus chỉ cao hơn cúm mùa chút, đa số mắc và tự hồi phục trừ người già sức đề kháng kém và người mắc bệnh nền từ trước...
Túm váy lại là kiếm xong t3 giờ mon men quay lại xem tt bánh tét bánh teo thế nào rồi lại tìm hàng chiến tiếp thoai... xoăn phải sáo hehe...
Bọn cháu nhà mình nó vui như tết, nó bảo năm nay được nghỉ Tết Corona gần tháng, ngủ nướng và chơi bét nhè :21:

Cô Vy cũng giúp đẩy mạnh ứng dụng CNTT vào cuộc sống.
NEU và VINSCHOOL bắt đầu học trực tuyến từ hôm nay.
Đang hy vọng sau này vẫn tiếp tục áp dụng cái này để giảm bớt thời gian học sinh, sinh viên đến trường chỉ để nghe giảng mà thay vào đó là đến trường để thảo luận hay cùng nhau làm gì đó hay hơn.

Nhờ có cô Vy mà giao thông HN hơn tuần nay thông thoáng hẳn, bớt ô nhiễm bụi mịn :21:
Không hiểu bà con tranh nhau mua khẩu trang y tế đắt lòi ra trong khi khẩu trang cambridge mask N95 390k/cái dùng cả năm lại ngăn được bụi mịn thì không mua :1:
Cụ nào máu nữa thì làm cái N99

Khi mọi người cẩn thận thì ta bớt lo lắng.
Khi mọi người thoải mái thì ta lại nên cẩn thận.:2cool_sexy_girl:

Status
Not open for further replies.
Back