Bình luận Giao dịch hàng ngày - YÊU ANH CẢ TRONG GIẤC MƠ !

Status
Not open for further replies.
Bác Chim non ơi, cho hỏi HPG ổn không ạ? Sao thấy bị bán mạnh quá. Cám ơn bác.
Hôm nay vừa bán 5k HPG 24.5. Lãi 3.64% sau thuế phí.
Chả biết tốt xấu thế nào nhưng thông báo tháng 1 sl giảm dù biết vào dịp tết nhưng đang phân vân vụ khấu hao, lãi vay buộc phải đưa vào chi phí nên bán luôn.

Cò đất CE 2 cây
Dê mũ tính cả hôm lộn sàn lên trần coi như cũng CE gần 3 cây
Chân Tử Đan CE 1 cây, liệu đã hết cùng cực?
Quan điểm của em là mấy thằng cò đất, xây nhà thì đánh theo sóng hồi cho vui, timing bđs đang khó ăn dc kha khá thì phải té ngay, chứ ai biết tình hình kinh doanh của nó dò đáy đến bao giờ còn thằng nào nhiều đất sạch, tiềm năng, tính chu kỳ ít, thì cứ giá rẻ theo mức định giá của mình là múc thôi kệ chart, nhiều khi chart chỉ nhìn cho vui.

Bác Chim non ơi, cho hỏi HPG ổn không ạ? Sao thấy bị bán mạnh quá. Cám ơn bác.
Anh Long thì phụ thuộc vào Tây lông thầy nhé. Tây lông quay ra bán ròng thì không thể lên được đâu :1:
Nếu thầy chơi anh Long thì phải xác định chơi lâu dài chứ đánh T+ với ảnh thì không bõ đâu. Giá vốn loanh quanh 21-22 thì kệ nó đi thầy ợ.

Chả biết tốt xấu thế nào nhưng thông báo tháng 1 sl giảm dù biết vào dịp tết nhưng đang phân vân vụ khấu hao, lãi vay buộc phải đưa vào chi phí nên bán luôn.
Sl giảm 1 phần do nghỉ tết sớm hơn năm cũ ạ, bù lại sản lượng miền Nam tăng mạnh. Em nghĩ ảnh hưởng thì có nhưng ko quá lớn

Sent from my iPhone using Tapatalk

Kinh nhể, lén lên tàu anh Long lúc nào mà lướt sóng như thần thế :21: Chúc mừng thết phịt đầu năm nhoa :21:

Cám ơn chị TTN nhé.

Anh Long thì phụ thuộc vào Tây lông thầy nhé. Tây lông quay ra bán ròng thì không thể lên được đâu :1:
Nếu thầy chơi anh Long thì phải xác định chơi lâu dài chứ đánh T+ với ảnh thì không bõ đâu. Giá vốn loanh quanh 21-22 thì kệ nó đi thầy ợ.
Cám ơn Mod Chim non. Giá vốn hơi cao so với 21- 22 :18:.

Status
Not open for further replies.
Back