Bình luận Giao dịch hàng ngày - YÊU ANH CẢ TRONG GIẤC MƠ !

Status
Not open for further replies.
KDC chắc lại xây lại mảng kem như đã xây mảng bánh kẹo và lại bán :1:; Mảng kem tăng trưởng tốt quá nhưng hình như CP không có đội kiểm soát cuộc chơi . Thấy cứ lìu tìu quá:102:
Đó là em nghĩ thế thôi. Làm gì có chuyện ko có ai kiểm soát, vấn đề là có thấy dc ko thôi.

F&B là 1 ngành có ít rào cản gia nhập và nhiều sự cạnh tranh, nên tham vọng thâu tóm để độc bá là chuyện nên làm. Tuy nhiên việc đó là không dễ, nó về giá này là do lãnh đạo rút ruột.
2018-2019 là năm thấp điểm nhất về lợi nhuận rồi, vấn đề là kỳ vọng các năm tới. Anh Bắn có nghiên cứu thật sâu về triển vọng em này không

F&B là 1 ngành có ít rào cản gia nhập và nhiều sự cạnh tranh, nên tham vọng thâu tóm để độc bá là chuyện nên làm. Tuy nhiên việc đó là không dễ, nó về giá này là do lãnh đạo rút ruột.
2018-2019 là năm thấp điểm nhất về lợi nhuận rồi, vấn đề là kỳ vọng các năm tới. Anh Bắn có nghiên cứu thật sâu về triển vọng em này không
Em chưa có nghiên cứu sâu anh ạ; Tại trước có theo KDC thời gian dài nên có để ý thôi; anh có quan điểm gì mới chia sẻ thêm nhé

Mảng dầu ăn trong view 1,2 năm nữa thì ko ăn thua, hiện mảng kem với bánh nếu làm tốt ngon hơn.
cũng không hẳn vậy anh; với thị phần hiện nay nếu phát triển sản phẩm tốt như Cái Lân đang làm thì KDC cũng thu được thành quả không hề nhỏ chút nào; chắc chắn hơn bánh kẹo nhiều; Em chưa thấy động thái phát triển mảng dầu ăn mạnh mẽ của KDC

anh Nguyên sở hữu 1 cty chứng khoán mà. Nên vấn đề cổ cánh ko phải lo
Câu chuyện của KDC là gì thì em chưa hình dung được
tâm lý đám đông dễ dẫn dắt quá, ví dụ chơi mà bàn khí thế, nhìn thế chứ đánh ăn ra tiền là chuyện khác, TNA có gì đâu mà lái đánh bất chấp đấy thôi

tâm lý đám đông dễ dẫn dắt quá, ví dụ chơi mà bàn khí thế, nhìn thế chứ đánh ăn ra tiền là chuyện khác, TNA có gì đâu mà lái đánh bất chấp đấy thôi
vâng thưa Anh, em có nghiên cứu em này rồi, nhưng chưa sâu. Nên có ai bàn về nó thì hứng thú để lắng nghe

TNA em có thông tin Anh nhé, và cũng trực tiếp đi lệnh luôn, nhưng em ko chơi. Nên Anh đừng nhìn từ đáy giếng khi đánh giá 1 vấn đề ạ

TNA em có thông tin Anh nhé, và cũng trực tiếp đi lệnh luôn, nhưng em ko chơi. Nên Anh đừng nhìn từ đáy giếng khi đánh giá 1 vấn đề ạ
Không hề :)))) thậm chí biết lái ở đâu, đi lệnh từ những đầu nào, giá tham gia là bao nhiu... đáy giếng thì làm gì có chuyện gọi tên chính xác thế dc, và cũng có chơi đâu.

Mảng dầu ăn trong view 1,2 năm nữa thì ko ăn thua, hiện mảng kem với bánh nếu làm tốt ngon hơn.
Nãy giờ chỉ có anh nói chuẩn nhất, case KDC thực chất chỉ nằm ở KDF, LN hiện tại của KDF đang nằm ở vùng đỉnh lịch sử mấy năm ( chính xác hơn là 9 tháng đã vượt đỉnh lịch sử các năm trước) và chưa dừng lại, đây mới là turn around để ăn tiền chứ KDC chỉ là câu chuyện nói chơi thôi anh. Nếu chịu tìm hiểu thì có rất nhiều cái hay trên tt, hằng ngày vẫn ~2000 tỷ chảy đó thây, hơn thời sơ khai nhiều, không lấy được thì do mình còn thiếu sót nhiều chứ tiền không phải là ảo. Bb, Qua đi đây.:7smiley_vn8:

Last edited:
vâng thưa Anh, em có nghiên cứu em này rồi, nhưng chưa sâu. Nên có ai bàn về nó thì hứng thú để lắng nghe
Không hề :)))) thậm chí biết lái ở đâu, đi lệnh từ những đầu nào, giá tham gia là bao nhiu... đáy giếng thì làm gì có chuyện gọi tên chính xác thế dc, và cũng có chơi đâu.
2 thầy biết hot news mà không chơi thì cũng nên báo cho ae VC kiếm chút cháo chứ :21:

Status
Not open for further replies.
Back