Bình luận Giao dịch hàng ngày - YÊU ANH CẢ TRONG GIẤC MƠ !

Status
Not open for further replies.
Em cũng có đứa e làm ma na gẻ cho EW... qua Vin theo tiếng gọi triple dollars... sau 6 tháng mặt trắng bệch với 2 đợt điều trị dạ dày... sức ép kiểu siêu tốc độ ko được phép sai... với đủ loại chim nhợn sẵn sàng report anytime :102:
EW mảng nào anh? Mảng M&A thì cực yếu, chất xám toàn dân Ấn nhập khẩu sang.

Phải phụ thuộc năng lực của mỗi người.
Nhiều bạn mình biết, có vị trí rõ cao nhưng vẫn lười và ngu lắm.
Đời vốn không bao giờ công bằng cả.
Em biết nó rất rõ nên ko có 2 cái tính từ đậm đậm chế nhá... làm cho tây xịn nó tuân thủ theo international procedure nên working culture ko theo kiểu nhà anh Vova nửa nạc nửa mỡ hehe...

Em biết nó rất rõ nên ko có 2 cái tính từ đậm đậm chế nhá... làm cho tây xịn nó tuân thủ theo international procedure nên working culture ko theo kiểu nhà anh Vova nửa nạc nửa mỡ hehe...
Tôi biết thừa cái tư tưởng của người dân đất nước bao nhiêu năm thuộc địa lúc nào chả đội tây lên đầu.
Nhất là lạc vào hội phụ huynh mới thấy độ ngáo tây nó thế nào :21:

Tôi biết thừa cái tư tưởng của người dân đất nước bao nhiêu năm thuộc địa lúc nào chả đội tây lên đầu.
Còn phải học nó nhiều chế ạ... khi biết mình còn nghèo và ngu thì mới tiến hóa được hehe...
Đơn giản như cái chợ chứng này... muốn thắng cũng phải cặm cụi đọc ngấu đọc nghiến những triết lý đểu mấy thằng tây tư bản giãy chết nó viết cách đây cả mấy thập kỷ... ai za sờ tốp hia keke...

Thế nên việc đầu tiên phải làm khi nhận nhiệm vụ là trình bộ quy trình từ tổng thể cho đến từng chức năng. Được phê duyệt xong thì cứ thế mà làm. Cái nài đòi hỏi biết việc, nắm cơ cấu tổ chức; vừa cần chất xám vừa cần kinh nghiêm. Chứ kiểu giao việc xong mạnh ông nào ông đấy thực hiện thì không thể chạy theo, cover đc.
Làm cho Tây thì quy trình nó làm hết rồi, mình chỉ thực thi nên phân vai, trách nhiệm rất rõ ràng.

Còn phải học nó nhiều chế ạ... khi biết mình còn nghèo và ngu thì mới tiến hóa được hehe...
Đơn giản như cái chợ chứng này... muốn thắng cũng phải cặm cụi đọc ngấu đọc nghiến những cái mấy thằng tây tư bản giãy chết nó viết cách đây cả mấy thập kỷ... ai za sờ tốp hia keke...
:113:

Nó nặng lắm, sức vóc Á Đông đội không nổi đâu chị :)))

Thế nên việc đầu tiên phải làm khi nhận nhiệm vụ là trình bộ quy trình từ tổng thể cho đến từng chức năng. Được phê duyệt xong thì cứ thế mà làm. Cái nài đòi hỏi biết việc, nắm cơ cấu tổ chức; vừa cần chất xám vừa cần kinh nghiêm. Chứ kiểu giao việc xong mạnh ông nào ông đấy thực hiện thì không thể chạy theo, cover đc.
Làm cho Tây thì quy trình nó làm hết rồi, mình chỉ thực thi nên phân vai, trách nhiệm rất rõ ràng.
Liked.... chỉ những người có trải nghiệm mới thấu hiểu hehe...

Status
Not open for further replies.
Back