Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Thôi chế ạ, đừng chơi với nhà nghèo... phục vụ nhà giàu dễ hơn!
Ali la la
Công nhận dạo này chị thay đổi tư duy.
Mấy công ty làng nhàng chủ doanh nghiệp vớ vỉn không muốn dính vào nữa.
nhóm VNM thì qua vụ sáp nhập chị thấy ko ổn, cá nhân chị cho rằng đám đó ngu nhiều hơn tham.
10 năm thành công ở VNM có lẽ ko hẳn là tài năng, cũng giống như quanh mình khối đứa có vài trăm tỏi nhưng ko hẳn là giỏi :1:

nhóm VNM thì qua vụ sáp nhập chị thấy ko ổn, cá nhân chị cho rằng đám đó ngu nhiều hơn tham.
10 năm thành công ở VNM có lẽ ko hẳn là tài năng, cũng giống như quanh mình khối đứa có vài trăm tỏi nhưng ko hẳn là giỏi :1:
Thế giờ là chọn vía chủ DN hả chế, tư duy thế này là tiệm cận tư duy của @Chán cách đây 1 năm rồi :21:

• Like
Reactions: TTN
Đấy thế mà vừa khuyên nhủ thằng em zai ở trên là thôi ko “sanh só”
Cá nhân em thì thấy ai cũng giỏi, nó cứ giàu hơn mình, khoẻ hơn mình, trẻ hơn mình, và xênh hơn mình... là nó giỏi.
Nhưng cơ bản nó chưa vào Top 50 tỉ phú hàng đầu thì chưa phục vụ nó...vại thôi.
Như chế, chế giỏi quá chời... em zai đây cũng mơ ước có ngày vươn tầm sánh ngang hoặc hơn hơn chế tí... hí hí

Ối zồi ôi, anh Nhơn lại lên cafef... có 45 tỷ $ với thêm 10k ha, mà tăng như vũ bão? Hay là hịu ứng anh Minh Nhựa livestream nhỉ...
Càng nhìn càng ức
Càng ngắm càng ọc máu phèo phèo
Vượng ca làm chuyến trăm chiếc siêu du thuyền chinh phục Phú Quốc... cái V ca ơi. Thuê luôn em Thuý HH mặc đồng phục, lái tàu ra khơi càng hay...
Ko có cái nục nào như cái nục nào...ức quá mà... linh tinh lang tang, mênh mang...và hờn dỗi. Lại dán mõm cho đỡ ức!

Ối zồi ôi, anh Nhơn lại lên cafef... có 45 tỷ $ với thêm 10k ha, mà tăng như vũ bão? Hay là hịu ứng anh Minh Nhựa livestream nhỉ...
Càng nhìn càng ức
Càng ngắm càng ọc máu phèo phèo
Vượng ca làm chuyến trăm chiếc siêu du thuyền chinh phục Phú Quốc... cái V ca ơi. Thuê luôn em Thuý HH mặc đồng phục, lái tàu ra khơi càng hay...
Ko có cái nục nào như cái nục nào...ức quá mà... linh tinh lang tang, mênh mang...và hờn dỗi. Lại dán mõm cho đỡ ức!
Vầng 120 rồi, VHM hít khói như dự kiến :)))

Back