Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Nhìn anh Nhơn phi ác mà lòng ngơ ngác...
Nhớ ngày trước phân toách dzủi dzo và cơ hụi hơn vạn chữ... nhưng toạch vì Thế Tử ham chơi...
Haizzz...
Anh Nhơn ơi là anh Nhơn... sao anh lại hơn anh Vượng được nhỉ?
Sông có khúc, người có lúc mà cứ so sánh thế thì chết :1:

Sông có khúc, người có lúc mà cứ so sánh thế thì chết :1:
Vượng ca cũng có bao giờ ngừng sánh so đâu ạ? Sợ chết sợ già sợ vất vả sợ xấu vì lao động thì sao tạo ra được Người Hùng?
Chứng tỏ chế ko xem clip V ca tâm sự, thế mà cứ tung hô là iu thương... anh tui, hay người trong mộng của tui...
Hic
Ps: Mà em mới xem tối qua, có đoạn ảnh nói, Thằng Lam bạn em, mà nó cứ làm y chang em, có ngày em đập nó chết anh H ạ, cạnh tranh nhưng phải khéo... Ko nhớ nguyên văn, nhưng đại khái thế.

Vượng ca cũng có bao giờ ngừng sánh so đâu ạ? Sợ chết sợ già sợ vất vả sợ xấu vì lao động thì sao tạo ra được Người Hùng?
Chứng tỏ chế ko xem clip V ca tâm sự, thế mà cứ tung hô là iu thương... anh tui, hay người trong mộng của tui...
Hic
Ps: Mà em mới xem tối qua, có đoạn ảnh nói, Thằng Lam bạn em, mà nó cứ làm y chang em, có ngày em đập nó chết anh H ạ, cạnh tranh nhưng phải khéo... Ko nhớ nguyên văn, nhưng đại khái thế.
Thấy nhiều người phục anh Vượng ở chỗ hỗ trợ anh Lam hết mình ngày anh Lam tách ra riêng đấy.

Thấy nhiều người phục anh Vượng ở chỗ hỗ trợ anh Lam hết mình ngày anh Lam tách ra riêng đấy.
Thì ảnh nói dzõ dzàng, thì dù là đối thủ cạnh tranh nhưng nếu đàng hoàng thì ảnh vẫn hỗ trợ hết lực, bởi ko ai có thể thành công và thuận lợi mãi... ai cũng sẽ có lúc khó khăn... các ông DN Vịt Ngan thì cứ thích làm vua, cái tôi cao lắm, ko ai nhường ai... Dzồi là đang nhậu với nhau, mà thấy có cái dự án thơm thơm, thì bỏ nhậu về hít trước đã...haizzz
Như Tân Hoàng Minh, ảnh còn dang tay ôm ấp,,, thì cớ sao lại ko hỗ chợ anh Lam. Nhưng mà làm cho đàng hoàng, cạnh tranh khéo... chớ ko phải tao làm gì, mầy làm nấy, mà lại làm ngay bên cạnh tao... tạo độp chết tưới ngay.
Thiên biến vạn vạn biến... như vụ đánh Tây bên chợ giời bên Úc cờ rai na ấy ạ!

Back