Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

đố vui nhé, các thầy nghĩ vn30 có thủng được đường màu hồng ko?
trong 3 phiên tuần này?
1Xz7vo7a
Sẽ thủng thôi, từ từ khắc thủng :1:

Như vậy, bao giờ mới được giải cứu, người anh em :105:
Khoảng 19-20 năm nữa người ae ạ...
Thắt hết mọi đường dzồi, Người Tuyết nó thắt hết mọi nẻo đường dzồi...
Bây giờ là thời điểm tuyệt vời để làm di chúc cho thế hệ con em... Chứ đợi dăm ba hôm nữa, Ni dzụng nụ chăm đỉm / ngày, thì sợ ko còn minh mẫn kí giấy trước mặt công chứng viên...
Hỡi người ae, hãy nghĩ về viễn cảnh đen tối ấy.

Mình cứ chung thủy với 13.500 ha đất 0 đồng ở giáp HCM cho khỏe, không Nova nô viếc gì sất :21:
Đợi ngày bung lụa cho thiên hạ sáng mắt ra. Thế mà là đầu tư chứ lị :))

• Like
Reactions: TTN
Khoảng 19-20 năm nữa người ae ạ...
Thắt hết mọi đường dzồi, Người Tuyết nó thắt hết mọi nẻo đường dzồi...
Bây giờ là thời điểm tuyệt vời để làm di chúc cho thế hệ con em... Chứ đợi dăm ba hôm nữa, Ni dzụng nụ chăm đỉm / ngày, thì sợ ko còn minh mẫn kí giấy trước mặt công chứng viên...
Hỡi người ae, hãy nghĩ về viễn cảnh đen tối ấy.
Có được trong sáng đâu, toàn đen với tối :21:

Thôi, có thể em tẩu táng tài sản đây, hiu hiu. Chịu hết nổi rồi

Sent from my iPhone using Tapatalk
Bình tĩnh anh ơi; Chỉ là chỉnh thôi mà; Vài bữa tăng là cover hết ngay. Vừng niềm tin bền ý chí anh nhé; Chiều xanh mạnh >20 điểm cho anh vơi nỗi buồn

Last edited:
Bình tĩnh anh ơi; Chỉ là chỉnh thôi mà; Vài bữa tăng là cover hết ngay. Vừng niềm tin bền ý chí anh nhé; Chiều xanh mạnh >20 điểm cho anh vơi nỗi buồn
Kệ đi, làm sao chạy thoát khỏi tiền.
Dạo này nghiên cứu trồng rau trồng cây trên youtube hay phết. Có ông anh làm hẳn 1 quả vườn cây ăn trái trên sân thượng, mùa nào cũng có quả ăn =)))

Hiu hiu , xót của :((

Sent from my iPhone using Tapatalk

Back