Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Sao thấy rét quá, em toàn đi mua những con ko thịnh với tt :2cool_burn_joss_stick: lúc ăn cũng lạ mà lúc chết cũng độc.
Em cũng rét quá Idol,
Tối qua nhận tin từ bạn báo: Lãi cho vay ko giảm mà đang tăng dần, ko hỉu là cục bộ hay toàn bộ?
Sáng nay nhận tin chặt lỗ từ Bề Trên.
Chiều nay nhận tin mùa thu của anh Recover
Cuối ngày nhận tin con đuôi dài trên chart nữa thì...huhu. Sợ toá, rét toá, ko dám làm gì ngoài việc ngắm bảng...

Em cũng rét quá Idol,
Tối qua nhận tin từ bạn báo: Lãi cho vay ko giảm mà đang tăng dần, ko hỉu là cục bộ hay toàn bộ?
Cuối ngày nhận tin con đuôi dài trên chart nữa thì...huhu. Sợ toá, rét toá, ko dám làm gì ngoài việc ngắm bảng...
Dạo này rét thật, vì em gặp toàn dị nhân, có cụ ông 60 mới vào 2 tháng làm đúng 3 con ngay chân sóng BSR CTG HPG, ăn 70% vẫn chưa thấy ra hàng mấy, e cứ tưởng Khương Tử Nha xuống núi. Lên chợ trời thì ngó thấy nick ptht gì gì đó, toàn ăn kiểu x2 mỗi cp, tự nhiên sun hết cả vòi lại. Dạo này yếu lắm rồi anh, ko có khỏe nữa.
Đấy là chưa kể thằng ngày xưa mình chửi ngu giờ chưa hết 1 năm nó làm đủ con S500 :| mình thì chỉ mong đủ tiền cf thôi là happy rồi.

Em cũng rét quá Idol,
Các anh cứ rút hiết tiền đánh chứng thì tiền đâu mà ngân hàng cho vay lãi thấp :)))
Ngân hàng Nhà nước thì vẫn hút, xả đều đặn để giữ ổn định chính sách tiền tệ.
Mọi thứ vốn vẫn theo lẽ thường mà anh :)))

Dạo này rét thật, vì em gặp toàn dị nhân, có cụ ông 60 mới vào 2 tháng làm đúng 3 con ngay chân sóng BSR CTG HPG, ăn 70% vẫn chưa thấy ra hàng mấy, e cứ tưởng Khương Tử Nha xuống núi. Lên chợ trời thì ngó thấy nick ptht gì gì đó, toàn ăn kiểu x2 mỗi cp, tự nhiên sun hết cả vòi lại. Dạo này yếu lắm rồi anh, ko có khỏe nữa.
Đấy là chưa kể thằng ngày xưa mình chửi ngu giờ chưa hết 1 năm nó làm đủ con S500 :| mình thì chỉ mong đủ tiền cf thôi là happy rồi.
Điềm báo khắp mọi nơi ạ Idol... kiểu này giống mớm mồi cho mí cụ Sọc Seo, lên thang bộ xuống thang máy quá... Lãi 4 tháng, mất trong 1 ngày...huhu
Sợ xám mặt mài

Các anh cứ rút hiết tiền đánh chứng thì tiền đâu mà ngân hàng cho vay lãi thấp :)))
Ngân hàng Nhà nước thì vẫn hút, xả đều đặn để giữ ổn định chính sách tiền tệ.
Mọi thứ vốn vẫn theo lẽ thường mà anh :)))
Thế là sắp sập sấp mặt luôn ạ Thầy?
À, mà em có câu hỏi mới, nhờ Thầy hỗ trợ lần nữa ạ: Tại sao ngời ta chỉ có 1 cái miệng mà có tới 2 cái lỗ tai nhỉ?

Khó chị ạ =)) làm đc thì nó đã không hiếm. Hiẹn tại thì vẫn chưa đâu nhé ko dễ cho nó lên đâu :)).
Làm lan đột biến ko khó, để nó sống tốt và ra hoa thì mới khó nhỉ. Với lại cũng lạ, thú chơi là cho người có tiền, mấy ông ít tiền đu đeo chi cho khổ rồi cũng tự chuốc vạ.

Khó chị ạ =)) làm đc thì nó đã không hiếm. Hiẹn tại thì vẫn chưa đâu nhé ko dễ cho nó lên đâu :)).
ko gì là ko thể sp ạ, chẳng qua chưa đến đoạn Mút ca tờ quít vài chữ về Lan... Cơ mà dến đoạn đó, sp thành tỉ phú đo lạ mợ nấu dzồi còn đâu?

Làm lan đột biến ko khó, để nó sống tốt và ra hoa thì mới khó nhỉ. Với lại cũng lạ, thú chơi là cho người có tiền, mấy ông ít tiền đu đeo chi cho khổ rồi cũng tự chuốc vạ.
Đã gọi là đột biến thị :)) chăm cho nó lên cây mới ra hoa giống cái cây cũ đã khó rồi í chứ, ko biết nó đột ra dạng xịn hay dỏm nữa =)).
Mà cái thằng nó ôm cái cây xịn nó méo thèm chia sẻ thì giống đâu ra cho các ông chơi.

Đã gọi là đột biến thị :)) chăm cho nó lên cây mới ra hoa giống cái cây cũ đã khó rồi í chứ, ko biết nó đột ra dạng xịn hay dỏm nữa =)).
Mà cái thằng nó ôm cái cây xịn nó méo thèm chia sẻ thì giống đâu ra cho các ông chơi.
Anh thì ko rành nhưng mấy hôm trước đi Đồng Nai chơi có hỏi thằng em vừa chơi lan vừa trồng lan công nghiệp sao nghe bảo nhân giống dễ lắm, nó cũng chỉ cười cười bảo "nó ra gì mới được chứ dễ mà" thế nên cũng ko hỏi gì thêm.

Thế tại sao nó lại phải chia sẻ giống xịn cho mọi người cơ chứ?
Đặc biệt là nó hỉu rằng, nếu nó lộ mặt nó sẽ lên báo ngay... dzồi loạt các cơ quan ban ngành la liếm ngay...
Ôi, sao dzống phố Còi thế ko bít... Người giàu họ giống nhau thế ko biết.

Back