Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Tại có 5k sẵn nên nghĩ mua nó tăng nên chút bán giảm giá vốn, ai dè lỗ sấp mặt luôn :7smiley_vn8:
giờ lướt HPG là đúng bài nè
thứ 5 họp AGM, kiểu gì chả ra tin LN > 7k ty gì đó
ào lên cái khéo có 3-4k bỏ túi
đã xác định lướt ngắn hạn mà ko thạo T.A, thì hãy dựa vào sự kiện và dòng tiền
rồi đưa ra phán đoán :1cool_byebye:

giờ lướt HPG là đúng bài nè
thứ 5 họp AGM, kiểu gì chả ra tin LN > 7k ty gì đó
ào lên cái khéo có 3-4k bỏ túi
đã xác định lướt ngắn hạn mà ko thạo T.A, thì hãy dựa vào sự kiện và dòng tiền
rồi đưa ra phán đoán :1cool_byebye:
Hay tôi mua thử 5k.
Lãi tôi ăn, lỗ thầy đền.
Kiểu ông thầy hào phóng tạo động lực cho học trò nghèo vượt qua chính mình :24::24::24:
p/s; hàng có sẵn, mua xong bán ngay cũng được :1:

Bài học là ko đánh trend pp nhé, mà làm sao phân biệt dc trend tích lũy với trend pp là đủ giàu lắm luôn.
Chờ thêm ít lâu pp chán thì lại đẹp dần lại thôi. Đi hết đoạn đường cong lại thấy toàn đường thẳng.
Idol xem hộ em cái con VN30 ấy nó vào tren pp chưa ạ?
Bán máu, bán bộ đồ lô.ng rồi mà vữn chưa đủ, nhà còn tẹo cổ cánh chắc cũng đem bán nốt. Nhưng mà sợ bán xong ko mua lại được...
Idol tư vấn giúp ạ. Thks Idol!

Hay tôi mua thử 5k.
Lãi tôi ăn, lỗ thầy đền.
Kiểu ông thầy hào phóng tạo động lực cho học trò nghèo vượt qua chính mình :24::24::24:
p/s; hàng có sẵn, mua xong bán ngay cũng được :1:
Được của ló đấy :21:

• Like
Reactions: TTN
E đánh cho vui ấy mà chứ nhìn cũng biết cửa ăn ko cao :)).
Nến cũng ko thỏa, vol cũng không , còn chưa BO cản trên nữa =)) chẳng qua ngứa tay nên nghịch tí theo chị đại thôi kkk.
Lẽ nào Bề Trên đã dzời bỏ chứng, để nhập vào con Phan Trí ạ sp... Hôm qua xem cái ông vua của các loài kiếm quá đẹp luôn...

Idol xem hộ em cái con VN30 ấy nó vào tren pp chưa ạ?
Bán máu, bán bộ đồ lô.ng rồi mà vữn chưa đủ, nhà còn tẹo cổ cánh chắc cũng đem bán nốt. Nhưng mà sợ bán xong ko mua lại được...
Idol tư vấn giúp ạ. Thks Idol!
Vào mấy hôm rồi anh, nhưng đánh bóng kim cương FUEVFVND vui hơn, nó cứ làm lệnh đè xong kê nửa triệu anh chấm mút tí ko ai để ý đâu.
Đọc ko kỹ vào pp :) mua là thắng bán là thua nha anh.

Ủa, thấy báo đăng cái này mà không biết sai đúng thế nào
https://dantri.com.vn/khoa-hoc-cong...-bien-tien-ti-tu-cay-me-20210415004755349.htm
Không nghe đài địch ko dịch thơ Tàu chị ạ.
Khi người ta đã iu thì mọi thứ đều lung linh, long lanh cả... Tềnh iu nó nhịm màu lắm... ai quan tâm nhân rống hay nhân ko rống?
Chị đã đọc bài anh chạy xe ôm chở thành tỉ phú Lan đột biến, ôm hơn chăm tỉ đơn hàng trong vườn chưa nhể? Đánh chứng bao giờ mới được chăm tỉ...có khi cả đời. Phí phạm thời gian, sao ko thử một lần Phan Trí để đổi đười...

Back