Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

@BlueDiamond lại tham chiến tiếp à, không nghỉ ngơi nữa ư :105:
Các cty CK đang ra phân tích tuần này sắp có điều chỉnh mạnh, cùng chờ xem dư lào :105:
In chart we trade ạ.
Thị trường đang xu hướng đi lên, sector luân chuyển xoay vòng.
Ngồi im tận hưởng, mấy khi được chiến đấu trong bóng râm như các chiến binh Sparta đâu ạ.
Lý thuyết vậy, nhưng thực tế là nếu ko bị chị Ngộ cho hít khói, thì iem cũng nhảy tầu chốt lãi.
Cơ bản nhẩy lúc này, sợ bà chị bả lênh đênh trên biển và cười khịa mềnh, nên cố đấm theo chị ăn xôi, khi nào chị nhảy thì mình nhảy theo.
Plan B: Giả như đến lúc cần nhảy mà bà chị ko nhảy, thì mình ủn chị xuống trước, rồi hô la cho cả làng theo sau...he he he (lúc ý bà chị lại mắng, bm đứa nào lại đẩy tau xuống tàu)... he he he
1 phút thiền định để nhìn nội tâm chánh mềnh của em zai ạ. Xin gạch đá cả làng. :))

In chart we trade ạ.
Thị trường đang xu hướng đi lên, sector luân chuyển xoay vòng.
Ngồi im tận hưởng, mấy khi được chiến đấu trong bóng râm như các chiến binh Sparta đâu ạ.
Lý thuyết vậy, nhưng thực tế là nếu ko bị chị Ngộ cho hít khói, thì iem cũng nhảy tầu chốt lãi.
Cơ bản nhẩy lúc này, sợ bà chị bả lênh đênh trên biển và cười khịa mềnh, nên cố đấm theo chị ăn xôi, khi nào chị nhảy thì mình nhảy theo.
Plan B: Giả như đến lúc cần nhảy mà bà chị ko nhảy, thì mình ủn chị xuống trước, rồi hô la cho cả làng theo sau...he he he (lúc ý bà chị lại mắng, bm đứa nào lại đẩy tau xuống tàu)... he he he
1 phút thiền định để nhìn nội tâm chánh mềnh của em zai ạ. Xin gạch đá cả làng. :))
:24::24::24:

cứ còn đè vic, vcb, sab, msn đo đỏ là vui
là còn lâu lâu, là còn dài dài :19:
don't fight the bull :24:
Thấy cả họ nhà anh tỷ bị đè đó chứ thầy.
Tính từ đáy tháng 4 thì lên cũng 50% nhưng sideway cả mấy tháng gần đây.
Mấy mã VNM, MWG cũng bị đè nhưng nhẹ hơn.

Back