Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Nhìn hình tròn em ko hiểu gì cả ạ?
Em ko thích làm cái dễ... em chỉ thích làm những thứ người ta nói là đồ khùng thôi...
=> trân lý rút ra sau khi đọc 1001 quyển sách, soi 1002 idol mạng, tu luyện 1003 ngày trên núi...của em
dạ ý của em là chỉ dựa vào niềm tin để hành động thôi. Còn cái hình đó là cái mình "thật sự hiểu rõ" chỉ là 1 phần nhỏ, thôi thà dựa vào niềm tin và 1 tí may mắn để mong sống sót vậy

Từ cuối năm trước tới giờ ko quan tâm lắm ai làm gì và cũng ko có nhu cầu quan tâm anh ơi :) việc mình mình làm thôi, bảo có công thức mà hóng khắp nơi thì người ta lại bảo mình bốc phét, cho nên dù có lỗ cũng phải giả bộ bình thản chứ khóc thầm thấy mợ.
Đừng tin vào công thức Thầy ơi... tin vào Vía thì mới Out of the Box được.
Công thức đỉnh cảo như cụ Thorp chẳng hạn... thì 100 tuổi cũng ko lên Top 1 về độ giàu sang.
Tưng tưng như Mút ca, hay ngáo ngáo như Bê Zốt ca... mới là thống lĩnh.
:11:

dạ ý của em là chỉ dựa vào niềm tin để hành động thôi. Còn cái hình đó là cái mình "thật sự hiểu rõ" chỉ là 1 phần nhỏ, thôi thà dựa vào niềm tin và 1 tí may mắn để mong sống sót vậy
Dựa vào niềm tin thì chỉ có banh gáo... ạ
Dựa vào may mắn thì 5 ăn 5 thua... ạ
Dựa vào Vũ Trụ với Dải Ngân Hà... thì 100% thắng ạ.
Ps: Không tin Thầy đọc sách của anh Mút và anh Zốt xem, tại sao họ lại thích dải Ngân Hà đến thế?

Nhắc thằng cu nhà chị học toán cho tốt, lấy tấm gương tỷ phú PNV cũng là một học sinh xuất sắc môn toán. Nó lại lấy vụ sáp nhập VLC-GTN ra làm ví dụ và kết luận" đầu tư chỉ cần may thôi "
Vãi phết :21::21::21:

- 2 Tháng đầu năm 2021, sản lượng xuất khẩu gỗ của VN tăng trưởng 50% so với cùng kỳ, và là một trong số ít ngành tăng trưởng 2 chữ số lâu nhất.
- Kỳ 1-15/3/2021 thì sản lương xuất khẩu gỗ và sản phẩm gỗ của VN đạt 683.263.183 USD (tăng trưởng hơn 30% so với cùng kỳ), lũy kế đầu năm đạt 2.950.101.473 USD (tăng trưởng mạnh so với 2.1 tỷ năm 2020)

Nhắc thằng cu nhà chị học toán cho tốt, lấy tấm gương tỷ phú PNV cũng là một học sinh xuất sắc môn toán. Nó lấy ví dụ vụ sáp nhập VLC-GTN ra làm ví dụ và kết luận" đầu tư chỉ cần may thôi "
Vãi phết :21::21::21:
Chuẩn rồi chị :)

Sent from my iPhone using Tapatalk

- 2 Tháng đầu năm 2021, sản lượng xuất khẩu gỗ của VN tăng trưởng 50% so với cùng kỳ, và là một trong số ít ngành tăng trưởng 2 chữ số lâu nhất.
- Kỳ 1-15/3/2021 thì sản lương xuất khẩu gỗ và sản phẩm gỗ của VN đạt 683.263.183 USD (tăng trưởng hơn 30% so với cùng kỳ), lũy kế đầu năm đạt 2.950.101.473 USD (tăng trưởng mạnh so với 2.1 tỷ năm 2020)
Quá ok luôn, tính ra PTB có thêm các mảng hot nữa nên định giá sẽ cao hơn

Chị mua PTB 34 mà, có hiểu về DN chứ, nhưng không đủ lòng tin để đặt cược lớn nên ko theo thôi.
Tin bên lề là từ năm ngoái đến nay các doanh nghiệp làm đồ gỗ xuất Châu Âu đơn hàng ngập mặt, nhiều ông èo uột từ đó đến giờ bỗng chốc phải gia tăng nhân công đáng kể để mà làm.
Hưng Thịnh thì mua lại dự án của anh trai ruột của chế để phát triển ở Quy Nhơn. HTN thì đã x4 rồi.

Làm tí NHT đi anh :) target 5x.

Tin bên lề là từ năm ngoái đến nay các doanh nghiệp làm đồ gỗ xuất Châu Âu đơn hàng ngập mặt, nhiều ông èo uột từ đó đến giờ bỗng chốc phải gia tăng nhân công đáng kể để mà làm.
Hưng Thịnh thì mua lại dự án của anh trai ruột của chế để phát triển ở Quy Nhơn. HTN thì đã x4 rồi.
Không nghe tin tức, thứ nhất là có độ trễ, thứ hai là thường không trung thực
https://thanhnien.vn/tai-chinh-kinh-doanh/xuat-khau-det-may-tuot-doc-giam-200-trieu-usd-1359698.html

Làm tí NHT đi anh :) target 5x.
Đừng làm tí... làm tí thì bao giờ mới giàu sang được ạ Idol...
Cả thiên hạ ko thấy được điều mà Comgao Idol đang thấy... như anh Peti thì cũng đang mất dần niềm tin đấy thôi Thầy skynel...
Allin sánh vai cùng cường quốc 5 châu nào...
Allin rồi Hodl2die / Hanginthere...
:gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle:

Phải lấy được thông tin từ DN cơ chế ơi, chứ nghe lều báo thì... :10:
Lấy từ DN cũng đứt hết anh ạ.
Thứ nhất là lãnh đạo DN cũng ko biết chắc được việc hoạt động kinh doanh của mình có thực sự tốt lên hay không? Dự án đầu tư có thành công hay không? vì nó còn phụ thuộc khách hàng, tình hình cung cầu hàng hóa của họ trên thị trường....
Chưa kể lừa đảo. Đa phần gặp gỡ nhà đầu tư là giai đoạn chuẩn bị đỗ bô :21::21::21:

Lấy từ DN cũng đứt hết anh ạ.
Thứ nhất là lãnh đạo DN cũng ko biết chắc được việc hoạt động kinh doanh của mình có thực sự tốt lên hay không? Dự án đầu tư có thành công hay không? vì nó còn phụ thuộc khách hàng, tình hình cung cầu hàng hóa của họ thị trường....
Chưa kể lừa đảo. Đa phần gặp gỡ nhà đầu tư là giai đoạn chuẩn bị đỗ bô :21::21::21:
Phức tạp thế chị :((, thế chơi VN30 cho lành

• Like
Reactions: TTN
Back