Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Chiều nay đáng để quan sát thị trường: 1. Lần đầu tiên không đơ khi vol phiên sáng mới 8.5K. 2 Tiền vào mạnh phiên chiều (có thể đạp xuống hoặc kéo lên..) Let's see.
Ông nào đạp thì chặt chân cho chừa...
Chưa chừa thì tụt luôn cả cái sịp, đưa em treo lên đọt cây...
Con dân của Cường quốc tương lai, phải tự tin thế chứ ạ Thầy... ai lại let’si như các QG đang thiếu thốn... xong đến lúc phá đỉnh thì lại Let’si... chời chăng mây ró...
:21::21::21:

Ông nào đạp thì chặt chân cho chừa...
Chưa chừa thì tụt luôn cả cái sịp, đưa em treo lên đọt cây...
Con dân của Cường quốc tương lai, phải tự tin thế chứ ạ Thầy... ai lại let’si như các QG đang thiếu thốn... xong đến lúc phá đỉnh thì lại Let’si... chời chăng mây ró...
Dùng tiền thể hiện thôi anh, đừng đánh mồm sẽ quen thói đó :cute_smiley81:

Dùng tiền thể hiện thôi anh, đừng đánh mồm sẽ quen thói đó :cute_smiley81:
Chí lí quá Idol,
Em đã thể hiện hết tiền và hiện đang trên đọt cây...
Nỡ nào ở dưới gốc cây có mấy ông bà cầm cưa kéo xẻ. Chả lẽ mềnh khóc năn nỉ thôi đừng cưa? Đằng nào chả trết, chởi xong chết cho sướng mồm...

Chí lí quá Idol,
Em đã thể hiện hết tiền và hiện đang trên đọt cây...
Nỡ nào ở dưới gốc cây có mấy ông bà cầm cưa kéo xẻ. Chả lẽ mềnh khóc năn nỉ thôi đừng cưa? Đằng nào chả trết, chởi xong chết cho sướng mồm...
Không, ý em ko phải như thế. Ý em là thể hiện quan điểm bằng ấn phím chứ ko phải cào phím. Nhỡ trí nhớ kém lại nói chệch hướng đánh mồm của chính mình trước đây lại khổ khác nào chọi *** vào chính mình, mà vắt óc để nhớ những gì mình chém thì nhọc óc quá, e ko quen.
P/S: mà anh lập nick Điên đi chứ tới đoạn cần tìm thằng bán cho nó thì lại mất độc quyền :)))))

Không, ý em ko phải như thế. Ý em là thể hiện quan điểm bằng ấn phím chứ ko phải cào phím. Nhỡ trí nhớ kém lại nói chệch hướng đánh mồm của chính mình trước đây lại khổ khác nào chọi *** vào chính mình, mà vắt óc để nhớ những gì mình chém thì nhọc óc quá, e ko quen.
Cứ nói thật là dễ nhất, chả phải nhớ cho nặng đầu ạ Thầy.
Như em toàn nói thật, nên chả thèm nhớ pọt trước mình cồm cái gì... tự tin chém xả loáng... văn thơ bay vèo vèo...:19:
Mà có cái tức là em hơi nu nơ, yêu em hốt gơ 30, chứ ko yêu đúng em Rich Kid RAL mà Thầy phím. Số nhọ quá, nên đành bám càng Thầy hóng tiếp.

Cứ nói thật là dễ nhất, chả phải nhớ cho nặng đầu ạ Thầy.
Như em toàn nói thật, nên chả thèm nhớ pọt trước mình cồm cái gì... tự tin chém xả loáng... văn thơ bay vèo vèo...:19:
Mà có cái tức là em hơi nu nơ, yêu em hốt gơ 30, chứ ko yêu đúng em Rich Kid RAL mà Thầy phím. Số nhọ quá, nên đành bám càng Thầy hóng tiếp.
222 em vừa cho 2k vào đấy =))) chắn lỗ châu mai vì số đẹp thôi.

Thấy cháu nó chơi đồ gỗ mà toàn dc 1 thời gian là ngồi lên hoặc bẻ rất dễ gãy, mà cái này lại ít sp thay thế vì ngoài gỗ vs nhựa thì ít vật liệu an toàn trẻ nhỏ. GDT thì nó có đơn hàng từ cuối năm ngoái, ăn nhau timing thôi. Cuộc đời là những khúc cua, bo cua ko khéo thì ... :(
GDT chắc có thông tin gì về FSC

Back