Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Anh Quyết, vô địch năm con Trâu.
Đơn giản.

Cái nào dễ thì làm, đó là niềm tin

Biên lợi nhuận ngành gỗ đúng như chế nói, nhưng riêng chị Liễu thì biên cao nhất ngành luôn, từ 10 năm nay rồi. Lãnh đạo giỏi hay không ở chỗ này, đánh đúng vào thị trường ngách.
chét đơ chúng ta cũng tranh thủ oánh vào tt ngách những lúc ntn thì mới sống khỏe thầy nhỉ :24:

BIên lợi nhuận gộp ngành gỗ 20% chị thấy thấp.
Dạ, nhưng Bạn này có lợi thế về chất lượng và cạnh tranh vì khu vực bình định hay đồng nai là truyền thống sx gỗ lâu nay rồi Chị, trc các cty ck cứ concern vụ thuế nên ko dám k./n đó Chị. Ông này thì có khoảng 16 mỏ đá , thời hạn còn dài. Tính ra là trụ chính kd chia ra 4 mảng nên có sự bù đắp

Idol Comaogaotien có một nhận định cực kỳ xuất sắc, vượt khỏi không gian lẫn thời gian luôn Thầy @skynel ơi: “VN đang ở phía cuối của đường hầm, ánh sáng hiện rõ ra trước mắt... vài bước chân nữa là Chúng ta thoát khỏi danh hiệu Đang Phát Triển... tiến đến sánh ngang cường quốc 5 châu dzồi...”
=> Bravo my truly idol, đúng thời kỳ hoàng kim quay lại...với anh.

Ps: Kể ra cái trò nhìn số đoán hình cũng hay quá anh Táo Thổ ơi, mộ khố chiến nhau... Manh sư đúng là danh bất hư truyền!

Idol Comaogaotien có một nhận định cực kỳ xuất sắc, vượt khỏi không gian lẫn thời gian luôn Thầy @skynel ơi: “VN đang ở phía cuối của đường hầm, ánh sáng hiện rõ ra trước mắt... vài bước chân nữa là Chúng ta thoát khỏi danh hiệu Đang Phát Triển... tiến đến sánh ngang cường quốc 5 châu dzồi...”

Ps: Kể ra cái trò nhìn số đoán hình cũng hay quá anh Táo Thổ ơi, Manh sư đúng là danh bất hư truyền!
thế a í có nói đó là ánh sáng của ....cái gì ko thầy?

Dạ, nhưng Bạn này có lợi thế về chất lượng và cạnh tranh vì khu vực bình định hay đồng nai là truyền thống sx gỗ lâu nay rồi Chị, trc các cty ck cứ concern vụ thuế nên ko dám k./n đó Chị. Ông này thì có khoảng 16 mỏ đá , thời hạn còn dài. Tính ra là trụ chính kd chia ra 4 mảng nên có sự bù đắp
Chị mua PTB 34 mà, có hiểu về DN chứ, nhưng không đủ lòng tin để đặt cược lớn nên ko theo thôi.

Ps: Kể ra cái trò nhìn số đoán hình cũng hay quá anh Táo Thổ ơi, mộ khố chiến nhau... Manh sư đúng là danh bất hư truyền!
Đâu đâu, thí chủ có link không :)

Sent from my iPhone using Tapatalk

Cái nào dễ thì làm, đó là niềm tin
Nhìn hình tròn em ko hiểu gì cả ạ?
Em ko thích làm cái dễ... em chỉ thích làm những thứ người ta nói là đồ khùng thôi...
=> trân lý rút ra sau khi đọc 1001 quyển sách, soi 1002 idol mạng, tu luyện 1003 ngày trên núi...của em

Chị mua PTB 34 mà, có hiểu về DN chứ, nhưng không đủ lòng tin để đặt cược lớn nên ko theo thôi.
Thực ra năm 2021 có KH ghi nhận khoảng 100 tỷ từ BDS nữa nên EPS fw đâu đó tầm 11.500, P/E 10 là có 37.5%
Em thấy PTB đặt KH cứ cộng thêm 8-10% ra số thực hiện, trừ các biến cố lớn ko lường đc
Xuất thân Quân đội có khác :19:

thế a í có nói đó là ánh sáng của ....cái gì ko thầy?
Ánh sáng của cái máy chiếu... vì em thấy ảnh đăng lên báo là lúc Idol cầm micro...
Em đoán bừa là Idol cũng ko biết tương lai, nhưng vì áp lực của KPI nên đành lên bục.
Ps: Biết tương lai của Idol comgao ra sao, ánh sáng đó là ánh sáng gì?... thì có anh Táo và em thôi... nhưng thiên cơ bất khả lậu!

Từ cuối năm trước tới giờ ko quan tâm lắm ai làm gì và cũng ko có nhu cầu quan tâm anh ơi :) việc mình mình làm thôi, bảo có công thức mà hóng khắp nơi thì người ta lại bảo mình bốc phét, cho nên dù có lỗ cũng phải giả bộ bình thản chứ khóc thầm thấy mợ.

Back