Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Tối qua quyết định gửi mail cho VLC yêu cầu hướng dẫn thủ tục bán lại cổ phiếu cho công ty vì bất đồng chính kiến.
500 anh em cổ đông cùng làm thế cho chị Liên chết đi :21::21::21:
Thôi bỏ đi c ạ. Mình chả làm đc gì họ đâu :)

Đáng nhẽ phải nhờ @Chán gieo 1 quẻ cơ, mình cứ diễn Nôm thế :24:
Dạ cái anh nói là Bói số ăn tiền phế ạ.
Hàn Lâm phái thì nói rằng Chế TN sanh trật đúng 1 canh giờ, nếu ko trật thì đã làm Vua là Chúa rồi ạ.
Giang Hồ phái thì nói rằng Chế TN là tiểu thương, chuyên buôn bán nhỏ. Ko có thích làm những chuyện đại sự. Kiện tụng là chiện đại sự... vô ích.
Ps: Kiến thức cá nhân, đa phần sai lệch. Nếu nói ko trúng thì mong các Pháp Sư, các Thầy Cúng... bỏ quá cho con, vì học thuật lf một con đường đầy gian khó! :(

Có đâu anh, em nhìn mai tt tăng thì mua thôi :))) mai ko tăng thì biết sai rồi. A ko hỏi thì em vẫn nghĩ vậy.
Nghe giọng Thầy sao íu íu vại ạ? Em nghĩ mềnh nên học anh Mã Vân. Đại khái đánh chứng là phải tư ruy như vầy:
Hôm nay giảm, ngày mai có thể giảm mạnh hơn... Nhưng ngày kia thị trường sẽ tăng trở lại.
Khó nhất là phục vụ người nghèo, họ ko biết mình mưu cầu cái gì nên đòi hỏi nhiều thứ.
Dễ nhất là phục vụ người giàu, vì họ chả đòi hỏi ai bất cứ điều gì.
Hang in there
Hodl to die
My idol
:gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle:

Nghe giọng Thầy sao íu íu vại ạ? Em nghĩ mềnh nên học anh Mã Vân. Đại khái đánh chứng là phải tư ruy như vầy:
Hôm nay giảm, ngày mai có thể giảm mạnh hơn... Nhưng ngày kia thị trường sẽ tăng trở lại.
Khó nhất là phục vụ người nghèo, họ ko biết mình mưu cầu cái gì nên đòi hỏi nhiều thứ.
Dễ nhất là phục vụ người giàu, vì họ chả đòi hỏi ai bất cứ điều gì.
Hang in there
Hodl to die
My idol
:gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle:
Bình bình chứ ko phải yếu hay mạnh anh =))) vì nghĩ là làm, dùng tiền thể hiện quan điểm, sai thì thôi tức là tay phải cutloss, cho nên mới bảo quan trọng là cái tay phải làm chính xác.

Đầu tư chứng khoán mà còn đoán tăng giảm từng phiên thì còn mệt.
Đám đông kia hầu hết có hiểu biết gì đâu, hoàn toàn mông muội và bản năng thì nếu có ai đó lý trí cũng là vô ích. Luôn ở trên thị trường để chờ đợi một lần đám đông điên rồ chạy cùng chiều với mình thế là thắng thôi :21::21::21:

Bình bình chứ ko phải yếu hay mạnh anh =))) vì nghĩ là làm, dùng tiền thể hiện quan điểm, sai thì thôi tức là tay phải cutloss, cho nên mới bảo quan trọng là cái tay phải làm chính xác.
Okay Thầy, chao đảo tí ý kiến cho xôm tụ ạ. :)

Chắc tại em bị tẩy não bởi các anh lái Còi... nên đúng sai, được mất ko còn quá quan tọng. Quan tọng là tềnh iu... và sự thăng hoa cảm xúc.
Chúc Thầy mai đúng.

Trân trọng!

Back