Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Xác định về đáy dài hạn 2.2 là mất 20tr từ lúc mua rồi.
Bọn này lái này ăn non thật :21:
Theo kinh nghiệm cá nhân em, thì anh Q sẽ cho con bạc thành NĐT vĩ cuồng chị ạ. Chỉ có những ai vượt qua thử thách để đạt đến mức độ trung thành tuyệt đối... mới được bầu vào Ban Chiến Lược.
Giá chỉ là khái niệm. :106:

• Like
Reactions: TTN
Theo kinh nghiệm cá nhân em, thì anh Q sẽ cho con bạc thành NĐT vĩ cuồng chị ạ. Chỉ có những ai vượt qua thử thách để đạt đến mức độ trung thành tuyệt đối... mới được bầu vào Ban Chiến Lược.
Giá chỉ là khái niệm. :106:
Nếu như VN mình có bán khống thì Quyết còi hẹo từ lâu rồi.
Bán chui mà phạt có mấy chục triệu. UBCK nên xem xét lại
Sản phẩm chưa hoàn chỉnh,luật lệ chưa chặt chẽ mà đòi lên Emerging Market thì hơi khó nhỉ ?

Nếu như VN mình có bán khống thì Quyết còi hẹo từ lâu rồi.
Bán chui mà phạt có mấy chục triệu. UBCK nên xem xét lại
Sản phẩm chưa hoàn chỉnh,luật lệ chưa chặt chẽ mà đòi lên Emerging Market thì hơi khó nhỉ ?
Em lại nghĩ khác Thầy ạ, nếu có bán khống thì có khi Q ca lại cho Ros bay như Gamestop ấy chứ...
Nhìn chung, Q ca là một câu chuyện cực hay, em tôn thờ anh ấy, anh ấy là một người rất ư bản lĩnh.
:113::113::113:

Nhưng đn nhỡ full mẹc gin hôm thứ 6... giờ như cá nằm trên thớt dzồi sp.
Nghe sp chém 18 cái FL, mà hồn siêu phách lạc... đang nghĩ đến cảnh phải cắm sổ...:20:
Gấp thếp đến chết nào hí hí, cơ hội đổi đời :))).
Càng covid thị trường càng lên, tiền méo kinh doanh ở ngoài đc =)). Nó lại cứ phải chui vào sòng.

Tháng 1 năm nay là tháng giảm mạnh nhất trong 5 năm( báo nói thế, mình chưa kiểm tra), thế thì tháng 2 hoặc là rất ngon, còn tệ nhất cũng ngon hơn tháng 1.
Ko biết chốt tháng thế nào, chứ ngày mai là T3 hàng mí ông bắt đáy về tài khoản. Sợ mai làm cú 100₫ nữa chị ơi.
Hope là cuối tháng 2, sẽ có những màu xanh tươi đẹp...

Gấp thếp đến chết nào hí hí, cơ hội đổi đời :))).
Càng covid thị trường càng lên, tiền méo kinh doanh ở ngoài đc =)). Nó lại cứ phải chui vào sòng.
À, sp cũng đọc voz ạ. Chiến thuật đầu tư giá trị và rải tiền theo chiến lược gấp thếp... hihi
Trận này kiểu gì cũng đổi đời. Không biệt phủ thì ra đê thôi... lol

À, sp cũng đọc voz ạ. Chiến thuật đầu tư giá trị và rải tiền theo chiến lược gấp thếp... hihi
Trận này kiểu gì cũng đổi đời. Không biệt phủ thì ra đê thôi... lol
Cho cái link đọc giải trí nào

Back