Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

À mà sẵn sp @TuanMinh rảnh tay một tí, cho đn hỏi ý sp về con PNJ với ạ? Sp thấy tương lai nó có tươi sáng ko? Đồ nhi đang si nghĩ lại việc thay vì Hâu con mụ Gâu thì mình Hâu con PNJ, lợi đơn lợi kép...
Vừa ra PNJ thấy nó thay ảnh chị Hằng chững chạc ngày nào, thành mí em xì teen xinh tươi roi rói, sắp tới có khi nó lại kêu bé Amee làm đại diện thương hiệu nữa thì sướng sp ạ, có chết thì cũng được chết cùng gái xinh.
View attachment 6478
Em hổng biết nhưng mà mấy năm nay e thích mua ở đây để tặng gấu :D.
bởi thế nên e cũng mua ít cổ của nó cho ngầu =)).
Lâu lâu khè với vợ, e là cổ đông của pnj đó :v

hqua đọc đc 1 câu rất tâm tư của F0:
" Cám ơn các a Fn đã chạy thận để nhường vinh dự vượt 1k2 cho chúng em.
Các a cứ yên tâm ngồi yên dưới cái giếng 1k2 của các a.
Bầu trời của các a chỉ đến tầm 1k2 đấy thôi"
:24:
Thâm nho nhỉ -.-

• Like
Reactions: TTN
Có Quýt Còi đời em lại ấm no
Chúng em hát ca, đời đời nhớ công ơn Quýt Còi.
Thiếu niên nhi đồng, chúc sức khoẻ Bác Quýt, mong Bác luôn khoẻ, luôn mạnh, để các cháu được đời đời dâng hoa lên Bác.

Thiếu niên nhi đồng, chúc sức khoẻ Bác Quýt, mong Bác luôn khoẻ, luôn mạnh, để các cháu được đời đời dâng hoa lên Bác.
Cào vẫn chiến với anh Q Còi?

Gud morning cả nhà. Cuối tuần hóng đc TAC có game lớn, sáp nhập, LN tốt, chart muốn break lắm
Sáp nhập có game GRABOS đó Thầy. Giả sử lấy giá GAB bèo bèo 195, suy ra 1 ROS có giá 13.
=> Múc giá 4, thì coi như x3 tài khoản, hoặc sai thì mất cùng lắm 1/2 acc. Zisk vs Zeward quá thơm lun...

hqua đọc đc 1 câu rất tâm tư của F0:
" Cám ơn các a Fn đã chạy thận để nhường vinh dự vượt 1k2 cho chúng em.
Các a cứ yên tâm ngồi yên dưới cái giếng 1k2 của các a.
Bầu trời của các a chỉ đến tầm 1k2 đấy thôi"
:24:
Mới cách mấy tháng trước Fiin làm cái khảo sát, dc có vài ông dám mơ trên 1000, thực ra F nào thì cũng kém như nhau cả thôi, ai lấy dc nhiều tiền nhất mới là giỏi.

mai mới đủ 3 ce nhé:21:
anh Quyết tầm vĩ mô roài, hưởng sái có AMD cũng không đến nỗi:21:

Back