Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Hahaha, nghiện thì đừng ngại, HLD trở lại 3x đó, lý do là cả cái thiên hạ này nó lên thì cớ gì nó toang, cũng giống như VHM PHR thôi, chúng mày đi trước, tao đi sau!
HLD giá này có nên mua không chị?

Sai rồi. Tầm nhìn xa là ăn dày ăn cả bít tất cả đất xung quanh, cứ mùa hoa đẹp nhất là có mặt! Ăn cả NTC ăn cả PHR ăn hết =))))
P.S: Đu dây SZC 33.x ngay phiên đầu tiên của năm 2021 đây, SZC sắp vượt mặt Hòa Phát rồi và mùa hoa đẹp nhất tôi cũng đang có mặt, ủn xe bò cho chị Ngọc vui sướng hạnh phúc nhé!
Có Amymst vào cái bay hẳn :))
Người đẹp ủn hộ mình con SZL với :)

Cả tuần này ở trong vien trông bố anh ơi :D.
a thấy PVT được không.
Chữ Hiếu đi đầu là đúng sp ạ. Đn định gọi sp lên đọc thần chú trừ tà, với lại xin ít lộc dzơi lộc vãi... trong lúc đói kém, mất mùa.
PVT con này ko thấy lí do x5-x10 nên không đu theo sp được ạ. Chờ sp phím con khác.

Có Amymst vào cái bay hẳn :))
Người đẹp ủn hộ mình con SZL với :)
Huhuhu con SZL là một con "củ khoai" hạng nặng. Đó là nếu ai đó có tiền muốn "đưa đây tao lái cho" thì phải có cỡ 500-600k cổ phiếu, nhưng mà ngó vào cổng đã thấy lắc đầu không mua được. Chính vì vậy em nó mãi vẫn ở xứ sở thần tiên, các cụ gọi bác Thông hoặc bác A mê di ca Lờ Lờ Cờ vào mà lái đi, bằng lái cũ quá rồi!

Huhuhu con SZL là một con "củ khoai" hạng nặng. Đó là nếu ai đó có tiền muốn "đưa đây tao lái cho" thì phải có cỡ 500-600k cổ phiếu, nhưng mà ngó vào cổng đã thấy lắc đầu không mua được. Chính vì vậy em nó mãi vẫn ở xứ sở thần tiên, các cụ gọi bác Thông hoặc bác A mê di ca Lờ Lờ Cờ vào mà lái đi, bằng lái cũ quá rồi!
Chị @TTN ơi
Chắc phải nhờ c hnao mắng cho BLĐ 1 trận rồi. Ko chịu nâng tầm giá trị cổ đông gì cả :v

• Like
Reactions: TTN
SZL là dạng hàng cúng, bà để bà ngửi chứ bà không ăn :21::15:

À mà sẵn sp @TuanMinh rảnh tay một tí, cho đn hỏi ý sp về con PNJ với ạ? Sp thấy tương lai nó có tươi sáng ko? Đồ nhi đang si nghĩ lại việc thay vì Hâu con mụ Gâu thì mình Hâu con PNJ, lợi đơn lợi kép...
Vừa ra PNJ thấy nó thay ảnh chị Hằng chững chạc ngày nào, thành mí em xì teen xinh tươi roi rói, sắp tới có khi nó lại kêu bé Amee làm đại diện thương hiệu nữa thì sướng sp ạ, có chết thì cũng được chết cùng gái xinh.

À mà sẵn sp @TuanMinh rảnh tay một tí, cho đn hỏi ý sp về con PNJ với ạ? Sp thấy tương lai nó có tươi sáng ko? Đồ nhi đang si nghĩ lại việc thay vì Hâu con mụ Gâu thì mình Hâu con PNJ, lợi đơn lợi kép...
Vừa ra PNJ thấy nó thay ảnh chị Hằng chững chạc ngày nào, thành mí em xì teen xinh tươi roi rói, sắp tới có khi nó lại kêu bé Amee làm đại diện thương hiệu nữa thì sướng sp ạ, có chết thì cũng được chết cùng gái xinh.
View attachment 6478
Ổn đó anh zai, om hết quý 1 được. Mà chơi cổ đất nữa đi

Sent from my iPhone using Tapatalk

View attachment 6478
Giờ còn cầm cố cả đồng hồ nữa :)))

Back