Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

A di đà nẵng... tại thiên tại thiên
Cụ Son đang khen Ichimoku mà chị? Còn ai giàu hay nghèo gì, thì chỉ là hình ảnh ví rụ cho rễ mường tượng thôi.
Chị nhìn Ichimoku trên con BTC mà xem? Trend tăng còn dài vô tận, chứ phân toách giá trị thì tích phân nó về 0 ngay. 3k $ mà cụ Phết còn mắng...huống rì 40k $. (tội nhất là cái anh chàng trẻ tuổi rì đó, bỏ cả triệu đô để ăn trưa và xin lời khuyên từ cụ Phết, cụ phán về BTC mà làm ảnh ộc máu mũi, phải đăng đàn giải toả xì chét luôn...)
=> Ichimoku chấp cụ Phết 3 con số trong vòng 10 năm qua ạ!
BTC là đồng tiền của thế giới ngầm, nó ưu điểm ở chỗ không có thêm cung nên nếu một đồng tiền nào đó được chấp nhận rộng rãi thì nó chỉ có 1 con đường tăng giá về dài hạn.
Mình nghĩ chính vì có BTC nên vàng mới không phi mã đấy.

BTC là đồng tiền của thế giới ngầm, nó ưu điểm ở chỗ không có thêm cung nên nếu một đồng tiền nào đó được chấp nhận rộng rãi thì nó chỉ có 1 con đường tăng giá về dài hạn.
:1178:

Thỉnh thoảng lại có cụ nấp lâu ngày nổi lên bảo ông nọ ông kia ăn nhiều lắm. Ý là các anh chị đừng tưởng có ăn một tý trong lúc chúng tôi bỏ chạy đã là giỏi :21:
Xin lỗi, ở đây chúng tôi làm vì đam mê thôi chứ quan tâm lờ lãi gì tầm này :24::24::24:
cờ bạc quá cụ (già) em đi xe ghép sang Mộc Bài toàn phụ nữ sang sòng bạc nói y chang "đam mê" có người kể tự đốt 6 cái hộ chiếu thề k quay lại rồi vẫn làm cái thứ 7. :)

Chị lại nghĩ giống mí ông F0 bên chợ Còi rồi ạ. :21:
In chart we trust, chả quan tâm bản chất nó là rì. :21:
Tài như ông Druckenmiller đi nữa thì tháng trước chê sướng cái mồm, tháng sau đã khoe full BTC. :21:
Hoặc có Giỏi như ông Son Softbank thì cũng đu đọt và cắt đáy mất mí trăm triệu USD và những đêm dài thức trắng. :21:
Mọi phân toách ko thể tồn tại ở xứ sở loài Còi. :2004:

Tài như ông Druckenmiller đi nữa thì tháng trước chê sướng cái mồm, tháng sau đã khoe full BTC. :21:
Hoặc có Giỏi như ông Son Softbank thì cũng đu đọt và cắt đáy mất mí trăm triệu USD và những đêm dài thức trắng. :21:
Là do anh ngây thơ tưởng tình là cơn mơ :21:

Là do anh ngây thơ tưởng tình là cơn mơ :21:
Stefan Thomas - một lập trình viên người Đức sống tại San Francisco (Mỹ) - chỉ còn hai lần để nhập chính xác mật khẩu ví điện tử chứa số Bitcoin trị giá khoảng 220 triệu USD.
https://zingnews.vn/trieu-phu-bitcoin-tuyet-vong-vi-quen-mat-khau-vi-dien-tu-post1172865.html

Em hồn nhiên thì em sẽ là nàng tiên...
Em phân toách thì em sẽ vô nhà thương điên, vì tuyệt vọng. :21:

Khi người ta chưa hiểu thấu về nó thì BTC = HH thôi :))
Dù là gì thì vẫn không thoát được quy luật cung - cầu nhỉ :)))

Thế thầy có theo không :1:
Mà cái anh @becks2367 chuyên BTC nữa, dạo này cũng ở ẩn hẳn rồi, không thơ thẩn gì nữa, chắc giàu quá theo anh @bokhoktx đi du hý rồi :21:
Hai anh đang đi tìm lại mật khẩu con Ledger ạ... căng thẳng tột độ, đêm về thao thức băn khoăn... :21:

• Like
Reactions: Son
BTC chưa chốt được Thầy ạ, nó còn phi tận 100k $ là ít. :))
Tiền ở đâu thì chắc em đoán tiền thừa kế... gửi Bank thấp quá, ko bù đủ chi tiêu sang choảnh, đầu tư chứng khoán lãi kinh hoàng bạt vía, 20-30%/tháng thì dại gì ko vô? Thằng bạn mình nó sắm Porsche chả nhẽ mình cứ đi SH...
Thế là ta hô Startup, mãi mãi tinh thần Starup... :21:
Cái chính là mình không theo kịp tư duy dân chơi BTC thấy mục quá:20: g

Thế thầy có theo không :1:
Mà cái anh @becks2367 chuyên BTC nữa, dạo này cũng ở ẩn hẳn rồi, không thơ thẩn gì nữa, chắc giàu quá theo anh @bokhoktx đi du hý rồi :21:
Em sợ anh ợ mục vãi ra, giờ f0 mà oánh qua 1200 nhẹ nhàng cùng với chiêu rút phích thì còn nục nữa

Khi người ta chưa hiểu thấu về nó thì BTC = HH thôi :))
Dù là gì thì vẫn không thoát được quy luật cung - cầu nhỉ :)))
Bàn tay vô hình thua Bàn tay hữu hình
Adam Smith thua Keynes
Như Chứng thua Còi
...
Em đang chờ vụ Nanamomo viết hồi kí... về Còi.

Em sợ anh ợ mục vãi ra, giờ f0 mà oánh qua 1200 nhẹ nhàng cùng với chiêu rút phích thì còn nục nữa
Thôi thầy ăn bằng lần TK rồi thì cũng nên san sẻ tí lộc thầy ợ, có gì đâu mà mục với không mục :1:
Vượt 1200 tử tế thì mình đua tiếp, lo gì :1:

Tư duy bên đất Còi nó thay đổi hàng ngày hàng giờ Thầy ạ, em cũng chả hiểu được đâu... nhưng ko quan tọng, quan tọng là có xèng.
Ps: Những lời trăn trối của một tay đang đu 36k/bit, em hứa vòng này là vòng cuối... lần thứ n dzồi, mà vẫn chưa thể giữ lời. :20:

Thôi thầy ăn bằng lần TK rồi thì cũng nên san sẻ tí lộc thầy ợ, có gì đâu mà mục với không mục :1:
Vượt 1200 tử tế thì mình đua tiếp, lo gì :1:
hé hé A nên đổi nick thành chim nhừ. cho giống chị nhừ kia em có nói gì liên quan đến vị thế đâu :24:

Back