Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Tính em quen có sao nói vậy rồi :) sai đúng ko quan trọng, sợ là khi mình sai lè mà ko biết.
Dạ Thầy, đợi T3 là mình sẽ biết đúng sai ngay ạ. Tới giờ em vữn tự tin là F0 của chúng ta vô đối, F0 của một quốc gia vô địch. :113:
Ông nào còn tiền cho vay nặng lãi, thì có tội...nặng.:15:

Không phải lúc nào cp dưới giá trị cũng cho 1 performance tốt, đến WB gần đây còn đang loay hoay đây này :105:
Warren Buffett liên tiếp bị S&P 500 đánh bại, tín hiệu gì cho thị trường chứng khoán?
Cụ Bu Phết giải nghệ hơn 20 năm rồi anh, giờ là lính lác của cụ làm chứ cụ chỉ đánh bài Bridge và lâu lâu lên sân khấu cho đỡ nhớ anh đèn thôi ạ...
Đúng za cụ đã được nghỉ hưu, ai ngờ cái thằng đệ thân iu và tin tưởng nhất, được cụ khen ngợi nhất lại OPPO cụ...
Giờ mà cụ còn trẻ, cụ còn khoẻ là cụ chấp SP500 2 con số ấy ạ. Báo với trả trí... giật tít lung tung cả...haizzz

Thỉnh thoảng lại có cụ nấp lâu ngày nổi lên bảo ông nọ ông kia ăn nhiều lắm. Ý là các anh chị đừng tưởng có ăn một tý trong lúc chúng tôi bỏ chạy đã là giỏi :21:
Xin lỗi, ở đây chúng tôi làm vì đam mê thôi chứ quan tâm lờ lãi gì tầm này :24::24::24:

Last edited:
Tiền chốt lãi BTC sang à thầy :) nhớ lại SanJin chuyển sang BTC giờ đại gia thứ thiệt thật cao thủ. Mới thấy ichikumo thứ thiệt hay thế nào:21:
BTC chưa chốt được Thầy ạ, nó còn phi tận 100k $ là ít. :))
Tiền ở đâu thì chắc em đoán tiền thừa kế... gửi Bank thấp quá, ko bù đủ chi tiêu sang choảnh, đầu tư chứng khoán lãi kinh hoàng bạt vía, 20-30%/tháng thì dại gì ko vô? Thằng bạn mình nó sắm Porsche chả nhẽ mình cứ đi SH...
Thế là ta hô Startup, mãi mãi tinh thần Starup... :21:

Thỉnh thoảng lại có cụ nấp lâu ngày nổi lên bảo ông nọ ông kia ăn nhiều lắm. Ý là các anh chị đừng tưởng có ăn một tý trong lúc chúng tôi bỏ chạy đã là giỏi :21:
Xin lỗi, ở đây chúng tôi làm vì đam mê thôi chứ quan tâm lờ lãi gì tầm này :24::24::24:
A di đà nẵng... tại thiên tại thiên
Cụ Son đang khen Ichimoku mà chị? Còn ai giàu hay nghèo gì, thì chỉ là hình ảnh ví rụ cho rễ mường tượng thôi.
Chị nhìn Ichimoku trên con BTC mà xem? Trend tăng còn dài vô tận, chứ phân toách giá trị thì tích phân nó về 0 ngay. 3k $ mà cụ Phết còn mắng...huống rì 40k $. (tội nhất là cái anh chàng trẻ tuổi rì đó, bỏ cả triệu đô để ăn trưa và xin lời khuyên từ cụ Phết, cụ phán về BTC mà làm ảnh ộc máu mũi, phải đăng đàn giải toả xì chét luôn...)
=> Ichimoku chấp cụ Phết 3 con số trong vòng 10 năm qua ạ!

Back