Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Mục tiêu của em là thịt hết, anh nào thì cũng thế.
Oạch... Tướng thì phải đủ 5 đức: Nhân, Nghĩa, Trí, Dũng, Liêm... Chưa thấy sách nào dạy là mình phải thịch cả Thầy ạ.
Khúc này là khúc mình dùng chữ Nghía để đối ngoai... vì F0 nó ko quay lại nâng mình lên thì mình kẹp trên đồi gió hú. Hãi thì vẫn phải giấu tịt nó đi, tư tin cho F0 nó noi theo Thầy ạ.

Oạch... Tướng thì phải đủ 5 đức: Nhân, Nghĩa, Trí, Dũng, Liêm... Chưa thấy sách nào dạy là mình phải thịch cả Thầy ạ.
Khúc này là khúc mình dùng chữ Nghía để đối ngoai... vì F0 nó ko quay lại nâng mình lên thì mình kẹp trên đồi gió hú. Hãi thì vẫn phải giấu tịt nó đi, tư tin cho F0 nó noi theo Thầy ạ.
:21::21::21:

Tính em quen có sao nói vậy rồi :) sai đúng ko quan trọng, sợ là khi mình sai lè mà ko biết.

Anh Tâm lôi bọn hàng công nghệ vào, NCT lại đưa vào khai thác nhà ga mới trong khi đối thủ full công suất nên có khả năng bứt phá tốt hơn.
Câu chuyện để kể vậy thôi chứ Samsung nó cũng dùng cty logistics riêng của nó, các thằng to đầu khác cũng vậy. Nhưng nói gì thì NCT cũng có lợi chút mà. Cứ giao thương phát triển là ngon, ko bổ ngang cũng bổ dọc.

Mới "hôn" kiểu Pháp 1200 lần một mà F0 đã ra hết là sao ta (Fn yếu đã đành), sao bảo trẻ mạnh lắm:20:
Ở một khía cạnh khác: giờ này mà còn "Hào với Xu":21:
F0 đang về chuyển tiền vào Acc múc tiếp Thầy ợ. Chiều sẽ có bài báo đăng đàn với tít: Ngân hàng nghẽn mạng vì quá tải lệnh chuyển tiền.

Back