Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Đã ăn thua gì đâu, TTF mà em còn chả thèm bán nữa anh ạ :) mô hình thì giờ em cho anh thì lại có lỗi với sư phụ anh quá, vì đã từ chối thẳng thừng lần trước :(
Cân nhắc giã từ sư phụ, để Thầy ko phạm huý.
Pm ông sp TM (để đệ tử học xong môn này, sẽ truyền lại cho sp sau nhé. Có mô hình win-win thì ta lại đổi vai sau, ố kề?)

Cân nhắc giã từ sư phụ, để Thầy ko phạm huý.
Pm ông sp TM (để đệ tử học xong môn này, sẽ truyền lại cho sp sau nhé. Có mô hình win-win thì ta lại đổi vai sau, ố kề?)
A lại nói thế, a Vượng còn bảo 1 ăn 1 tịt, cái gì cũng có xác suất. Nay phục mình đảo dc GAS giá gần thấp nhất :) còn lại thì xanh có, tím có nhưng ko sướng bằng. Quan trọng là mình thấy sướng, thấy đã.

Muốn nhảy cầu... khi đọc những dòng cồm ment
Chị Ngộ có cản em ko? Mấy ông kia làm em ko còn muốn sống trên cõi trần ai, duy chỉ còn lại chị là người tốt... có khuyên nhủ điều gì cho em zai mưa ko ạ?

Muốn nhảy cầu... khi đọc những dòng cồm ment
Chị Ngộ có cản em ko? Mấy ông kia làm em ko còn muốn sống trên cõi trần ai, duy chỉ còn lại chị là người tốt... có khuyên nhủ điều gì cho em zai mưa ko ạ?
Bình thường em ơi. Cờ bạc ăn nhau lúc về sáng.
Cứ bình tĩnh đợi cơ hội mà mình ưng đến mức muốn không mua cũng không thể ngồi yên được thì có trời cản :21:

Back