Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Thôi vậy cho em đoán đi. Chơi vui thôi. CP sản xuất. theo chart Tháng thì có thể coi 3 lần không phá đáy. Lần thứ 4 phá đáy. Giờ đã vượt lên x2 từ đáy. KQKD đã cải thiện tốt.
Hehe.
coi chừng nhầm nhóa, nhiều thầy ở ngoài toàn nói cơ bản, vĩ mô này nọ
nhưng hàng chơi toàn rác: amd, hai, har, flc...
cái a gì bướm hồng là 1 ví dụ :24:

coi chừng nhầm nhóa, nhiều thầy ở ngoài toàn nói cơ bản, vĩ mô này nọ
nhưng hàng chơi toàn rác: amd, hai, har, flc...
cái a gì bướm hồng là 1 ví dụ :24:
Mình đoán chơi thôi Anh. Ko tiết lộ cũng không vi phạm gì ảnh đâu. :111:

Gồng lãi cũng nhọc lắm các thầy nhỉ :21:

Mình có ý thế này:
Một khu đô thị ổn định như nội thành hiện hữu, giá tăng chậm, nhưng nhu cầu lúc nào cũng full và để hình thành được như nội thành phải mất 50 năm. Khu Đông, Nam giá sẽ tăng tương lai, nhưng đi lại cho học tập và sinh hoạt thường nhật chưa thuận tiện lắm, nhất là các cháu còn bé, cần an toàn và tiện ích.
Trên bản đồ SG hay thực tế cuộc sống thì khu vực P12,Q10 là trung tâm,là trái tim trên bản đồ TP.Tại đây, nếu anh thích căn hộ thì mua căn hộ của Hà Đô.
Quan trọng nhất là anh muốn con học trường nào, hệ công lập hay tư hay Quốc tế...thì anh sẽ chọn được khu vực cần mua.
Riêng mình thì vẫn thích, phù hợp giá cả và thuận tiện sinh hoạt nhất là Hà Đô Centrosa.
Em cảm ơn anh! Em cũng dần hình thành được định hướng rồi ạ!

Chính xác đó anh, quan trọng là chon con cái môi trường tốt. Là em, với tầm tiền đó thì em cũng chọn Hà Đô Centrosa Q10 hoặc Landmark Bình Thạnh (khu C). Còn nếu xác định con học ở Vinschool thì phang luôn cái Vinhome Q9.
Với sở thích mua đất ven trung tâm, thì anh @BlueDiamond ngắm bên khu Nhà Bè, khúc Nguyễn Bình, gần ZeitGeist. Khúc này có 2 yếu tố tiềm năng: 1. Nhà Bè sẽ lên Quận, các đại gia BDS nước ngoài đang lao vô; 2. Hạ tầng đang được cải thiện hàng ngày (đường trên cao, chống ngập, hầm chui, cầu mới...)

Nếu anh ưng khu này, em có 1 lô gần 700 m2, dạng biệt thự ven sông, có chỗ neo đậu cano, tiện du lịch đường sông luôn ạ. Giá tầm 19 tỏi thôi anh.
Cảm ơn Em! Anh bước 1 là mua chờ tiềm năng cũng là có 1 mảnh đất cắm dùi, bước hai là khi vào thì mới tung đại quân đi theo được! Chắc mảnh to như của Chán là phải bước 2 rồi!

Thứ nhất, ông Blue có nhu cầu đất chứ ko phải chung cư.
Thứ hai, tầm tiền vừa phải.
Bán hàng phải hiểu nhu cầu của khách chớ :2:
Chị em mình cũng hiểu nhau phết, mỗi trên sòng là mỗi người 1 kiểu! Đúng là em chưa thể 1 phát all in được chỉ muốn bỏ ra 1 ít để tạm có khái niệm về đất Sài Gòn thôi ạ!

Lấy về rồi sẽ biết, sư nương sẽ được khai khố từ tuổi 31.
Lúc đấy chắc 2 vc hốt hết tiền trên 3 sòng chứng vịt. :5:
31 tuổi vẫn trong vận Vũ Phá, đủ bộ Khoa Quyền Lộc, mệnh có sẵn Tử phủ, tứ vinh , quang quý, khôi việt thì vẫn tốt. Vận 35 mới mệt chứ

31 tuổi vẫn trong vận Vũ Phá, đủ bộ Khoa Quyền Lộc, mệnh có sẵn Tử phủ, tứ vinh , quang quý, khôi việt thì vẫn tốt. Vận 35 mới mệt chứ
Em nhìn tứ trụ, 32t sẽ vô Sửu Vận, nên 31t sẽ được khai khố ạ.
Thầy bàn tử vi, thì em nhìn cái lá số của Nữ Mệnh này có cách Toạ Quý Hướng Quý, học giỏi lại ngoan hiền. (ông sp tán được sư nương này giỏi thật, chắc ổng cũng biết xem số).

Ca Quyết:
Thiên Quý tương tùy mệnh lý lai
Định ưng danh chiếm thiếu niên khôi
Văn chương cái thế truy ban mã
Dị thời đương vi tể tướng tài.

Nghĩa là:
Thiên quý cùng nằm tại cung mệnh
Thiếu niên đỗ đạt chiếm bảng vàng
Văn chương cái thế tài xuất chúng
Ngày sau tể tướng hẳn nên danh

=> Mệnh này có gặp vận xấu thì cũng ko đến nỗi đâm đầu xuống hố nên ko lo Thầy ạ!

• Like
Reactions: mtp
Nay anh @Chán nhiều tâm sự quá, hãy Chill đê anh ơi :))
Đốt lên hai đốm lửa trong ngày trời xám đen.
Kể những câu chuyện không đầu không đuôi.
Nếm những cảm xúc không màu không mùi.
Tâm tư không giấu không vùi.
Bình yên là lúc lòng không sầu không vui.

Em nhìn tứ trụ, 32t sẽ vô Sửu Vận, nên 31t sẽ được khai khố ạ.
Thầy bàn tử vi, thì em nhìn cái lá số của Nữ Mệnh này có cách Toạ Quý Hướng Quý, học giỏi lại ngoan hiền. (ông sp tán được sư nương này giỏi thật, chắc ổng cũng biết xem số).

Ca Quyết:
Thiên Quý tương tùy mệnh lý lai
Định ưng danh chiếm thiếu niên khôi
Văn chương cái thế truy ban mã
Dị thời đương vi tể tướng tài.

Nghĩa là:
Thiên quý cùng nằm tại cung mệnh
Thiếu niên đỗ đạt chiếm bảng vàng
Văn chương cái thế tài xuất chúng
Ngày sau tể tướng hẳn nên danh

=> Mệnh này có gặp vận xấu thì cũng ko đến nỗi đâm đầu xuống hố nên ko lo Thầy ạ!
Em gửi cái này cho vợ, vợ bảo em có học giỏi đâu =)) mấy anh xem sai lá số của ai hả :102:

Back