Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Cái đậm đậm này thì ít người hiểu được rồi, may ra có Cào @Chán :1:
Em cũng chào thua chớ ko hiểu nỗi anh ạ. Mò mí năm rồi, nhưng ứng dụng thực tế thì chưa dám...
Em thì 97% hành khất (ngửa tay xin ông đi qua bà đi lại), 1% HA, 1% FA, 1% TA.
Kết quả bi đát, luôn ở phần dưới cùng của cộng đồng trader. hic

Em cũng chào thua chớ ko hiểu nỗi anh ạ. Mò mí năm rồi, nhưng ứng dụng thực tế thì chưa dám...
Em thì 97% hành khất (ngửa xin ông đi qua bà đi lại), 1% HA, 1% FA, 1% TA.
Kết quả bi đát, luôn ở phần dưới cùng của cộng đồng trader. hic
Trade kiểu thầy Táo theo HA đặc biệt nhỉ, chắc thầy ấy xem luôn tháng nào năm nào phát thì xuống tiền. Kể ra biết rõ trước được như vậy thì cũng bớt đi ít nhiều niềm vui sướng và hứng thú bất ngờ của dân buôn chứng vịt :21:

Trade kiểu thầy Táo theo HA đặc biệt nhỉ, chắc thầy ấy xem luôn tháng nào năm nào phát thì xuống tiền. Kể ra biết rõ trước được như vậy thì cũng bớt đi ít nhiều niềm vui sướng và bất ngờ của dân buôn chứng vịt :21:
Dạ em cũng ko biết cảm giác của style này ra sao? Nhiều lần quan sát, nhưng toàn thấy kiểu
:2004::2004::2004:
:taz::taz::taz:

Làm em thấy
:dash::dash::dash:
:20::20::20:

Chắc bớt nhảy lại quá.
Không nhảy thì cũng vại anh ơi... tính mỗi người mỗi kiểu, nên mệnh mỗi người mỗi khác...em hoà nhập với cộng đồng ạ.
Trên zum này đã xi nhê j đâu? Ngoài đời em còn có ông Sếp cũ, mình chat thí mồ, giải trình thấy mồ... ổng thả icon OK hoặc NO OK, rồi im. Cuối tuần vẫn đi nhậu với nhau, lúc có men rồi thì ổng mới giải thích... à thì ra là vì. Cái nì đâu qan tọng, qan tọng là cuối tháng tk cứ tăng số lên là em happy ạ! :53:

Hết giờ ck rồi, e hỏi thăm anh Táo một nhát ạ:
Kỷ Hợi / Quý Dậu / Tân Mão / Mậu Tý
Nữ Mệnh, bát tự này dưới góc độ manh phái thì sẽ đoán sang hèn, giàu nghèo ạ?

Chắc anh phải từ bỏ con VHM mới hên được.
Đến khổ! Đang bon bon thì trăm sự tại con mắm bỗng nhiên bốc mùi :17:
Thôi anh à, năm mới mọi thứ sẽ khác, kết năm như vậy không đến nỗi nào. Kết thúc năm thực sự là tết âm lịch cơ :))

Sent from my iPhone using Tapatalk

• Like
Reactions: zug
Back