Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Các anh Mẹ mìn đỡ khéo tâm lý những lúc cần là ra tết bà con lại đua lệnh ngay thôi. Mấy F0 chốt lãi xong rồi từ bỏ chiếu bạc được đâu :19:
Được thì ham ăn, thua thì ham gỡ, muôn đời vẫn thế mà :15:
Sang năm có view gì mới cho ae ngâm cứu không Mod ơi?

Nhóm này sở hữu đc bn % rồi anh. Đến đoạn chung kết chưa a. Trước đây đã từng lên báo mà ko biết thế nào a
Nó sở hữu ngầm cũng nhiều phết rồi đấy. Con số cụ thể thì ko tiết lộ nên ko biết. Năm ngoái mình ko hiểu tại sao nó lại cứ thích Bank thế trong khi ô tô đang bán chạy như vậy. BDS nó cũng thâu tóm nhiều lắm. Giờ thì cũng lờ mờ hiểu được 1 chút, đúng thằng đầu toàn sỏi có khác :1:

Nó sở hữu ngầm cũng nhiều phết rồi đấy. Con số cụ thể thì ko tiết lộ nên ko biết. Năm ngoái mình ko hiểu tại sao nó lại cứ thích Bank thế trong khi ô tô đang bán chạy như vậy. BDS nó cũng thâu tóm nhiều lắm. Giờ thì cũng lờ mờ hiểu được 1 chút, đúng thằng đầu toàn sỏi có khác :1:
Dự là chuẩn bị cho một đợt mua mớ BĐS giá tốt đang nằm chờ giải cứu :105:

Chắc dẫn vốn cho Hàn vào luôn anh nhỉ :) dc lợi cả 2 đầu.

Đội này cũng mới mua 1 cty chứng khoán, chắc xây đủ hệ sinh thái luôn

Chắc dẫn vốn cho Hàn vào luôn anh nhỉ :) dc lợi cả 2 đầu.
Bọn Hàn cũng coi nó là 1 đối tác lớn và quan trọng nhất ở vùng ĐNA này. Lãnh đạo cao cấp nhất của Hyundai sang gặp nó liên tục. Nó cũng đang xây thêm 1 khu KCN mới và chuỗi các nhà máy SX linh kiện Hàn ở Quảng ninh.

Dự là chuẩn bị cho một đợt mua mớ BĐS giá tốt đang nằm chờ giải cứu :105:
Cuối năm dân vay bds đầu cơ bắt đầu nóng đít, phải ra hàng để còn lo mâm cơm chính. Nên lơ ngơ đi mua như mình lại sướng lắm, vì chỉ có mấy đứa ngu ngơ cuối năm sát tết lại đi hỏi, dc đon đả chào mời lắm.

Cuối năm dân vay bds đầu cơ bắt đầu nóng đít, phải ra hàng để còn lo mâm cơm chính. Nên lơ ngơ đi mua như mình lại sướng lắm, vì chỉ có mấy đứa ngu ngơ cuối năm sát tết lại đi hỏi, dc đon đả chào mời lắm.
Thế chốt xong chưa hay vẫn à ơi làm giá tiếp? :1:

Chỗ chiến lược là cái khó nhất là xong rồi anh, làm giá thì cũng ko cần vì họ còn tranh bán, cái chính là lựa cái ưng nhất thôi, ở về già mà, sướng là ưu tiên.
Ồ zê, sớm an cư lạc nghiệp, chuẩn bị sẵn cho tuổi chưa già đã giàu nhá :113:

Back