Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

TM học tập Hùng CANSLIM đi dạy TA kiếm tiền oánh chứng được đó. Thấy cu em nó kể mỗi học viên nộp học phí 20 củ 1 khóa, minimum 3 khóa mới tốt nghiệp vị chi là 60 củ 1 người. 1 năm dạy 50 học viên là có 3 tỏi bổ sung vốn buôn chứng bét nhè :21:
Để thời gian luyện Huyền Học ngon hơn các anh ạ. Mỗi kèo kiếm 25 củ (đâu đó 1/2 ngày).
Thế gian này còn nhìu ngành nghề low risk mà extreme return... hơn buôn cờ hứng ạ.
:21::21::21:

Thì bạn thằng cu em đã nộp tiền đi học mà. Anh cũng không ngờ là dạy TA lại đắt thế :106:
Trên đây các bác toàn xài TA chắc cũng hiểu rõ là việc mang mấy cái patterns trong sách áp dụng là đứt nhanh. Phải trả học phí cho thị trường, đông tây y kết hợp cộng với siêng đọc VC nơi mà đề code cũng đủ thách thức IQ200.
BTW, không thấy bác nào nhắc CMG ạ.

Trên đây các bác toàn xài TA chắc cũng hiểu rõ là việc mang mấy cái patterns trong sách áp dụng là đứt nhanh. Phải trả học phí cho thị trường, đông tây y kết hợp cộng với siêng đọc VC nơi mà đề code cũng đủ thách thức IQ200.
CMG khỏe nhỉ :113:

TM học tập Hùng CANSLIM đi dạy TA kiếm tiền oánh chứng được đó. Thấy cu em nó kể mỗi học viên nộp học phí 20 củ 1 khóa, minimum 3 khóa mới tốt nghiệp vị chi là 60 củ 1 người. 1 năm dạy 50 học viên là có 3 tỏi bổ sung vốn buôn chứng bét nhè :21:
Ô nghe thích quá =)))

Ta nó chỉ là công cụ, em thấy vẫn là tâm lý bản thân =)). Ông có phân tích với dự đoán như thần mà, ô làm không đúng như plan thì cũng chịu thua anh nhể :))).

Ta nó chỉ là công cụ, em thấy vẫn là tâm lý bản thân =)). Ông có phân tích với dự đoán như thần mà, ô làm không đúng như plan thì cũng chịu thua anh nhể :))).
Thế nào là tâm lý bản thân ạ? Môn phái Tâm Lý trading thì nên học Thầy nào ạ sp?
Ps: Nghi cái này sp đọc sách rồi xiển dương...theo sách nhoé.

Thế nào là tâm lý bản thân ạ? Môn phái Tâm Lý trading thì nên học Thầy nào ạ sp?
Ps: Nghi cái này sp đọc sách rồi xiển dương...theo sách nhoé.
Em tự học bản thân em thôi chứ biết méo ông nào bày đâu =))).
Thì e thấy ví dụ pp của em nó là Ma, em trade đúng theo Ma nó mang lại lãi cho em, và khi e làm theo thì em cảm thấy thoải mái , khi nào bị hưng phấn quá hay bị sợ lúc thị trường nó rung thì lại dòm cái plan của mình lại thấy ờ chỗ này vẫn chưa vi phạm gì mà thế là lại kệ đi chơi tiếp =)). Vậy thôi có gì đâu.

Đây,
vốn đầu tư của Sang sung BN 1.298 tỷ, một năm lãi 35k-37k tỷ
Vốn đầu tư của sam sung TN là 2.089 tỷ, một năm lãi 43k đến 46k tỷ.
Hon da Việt năm tổng đầu tư 530 triệu đô, 1 năm lãi 19k tỷ.
Tìm kiến những người khổng lồ trong tương lai mua và giữ thôi.

Phần bôi đậm này thì lăn lộn ở thị trường lâu mới quan tâm :1:

You do not trade the markets. You can only trade your beliefs about the markets.

Các thầy TA nước Tây cả khoá học thì dành 2/3 thời lượng cho hình thành tâm lý traders. Ở ta thì toàn chỉ patterns mà kiểu như tịch tà kiếm phổ, dấu hẳn trang thứ 2 :19:

Back