Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Khóc hay cười bi giờ?
Đồ nhi lỡ nhận gánh vác, mong sp hỗ trợ tầm nhìn của một vía son...
Giao tiền tỷ thì ngại, chứ chục củ thì... vô sờ tư, cùng lắm bán ít máu, giúp Bác. :20:
Em giờ vào giai đoạn ôm hàng tân hưởng rùi, nên ko biết khuyên gì thật luôn á.
P/s: à đợt này có mấy ô a bảo em mở lớp dạy chiên chứng, a zai bói cho em quẻ xem có nên dấn thân con đường gõ đầu ko =)).
Chứ em cũng ko thích dạy cho lắm :109:

P/s: à đợt này có mấy ô a bảo em mở lớp dạy chiên chứng, a zai bói cho em quẻ xem có nên dấn thân con đường gõ đầu ko =)).
Cái này liên quan đến đối tác, nên cần thêm năm sinh của ông khởi sướng ý tưởng. Cấp thông tin rồi đn bói thử.
Ps: đúng ra mí ca như Bác này thì ko nên vướng vào, nhưng cái tềnh nó lấn át cái trí... mợ nấu cơm ơi, hại não quá sp ơi.

Hàng nóng chạy là anh quỵt còi trán cao im ắng quá. Ko bít sắp tới FLC home thì có miếng nào thơm ko

TM học tập Hùng CANSLIM đi dạy TA kiếm tiền oánh chứng được đó. Thấy cu em nó kể mỗi học viên nộp học phí 20 củ 1 khóa, minimum 3 khóa mới tốt nghiệp vị chi là 60 củ 1 người. 1 năm dạy 50 học viên là có 3 tỏi bổ sung vốn buôn chứng bét nhè :21:

TM học tập Hùng CANSLIM đi dạy TA kiếm tiền oánh chứng được đó. Thấy cu em nó kể mỗi học viên nộp học phí 20 củ 1 khóa, minimum 3 khóa mới tốt nghiệp vị chi là 60 củ 1 người. 1 năm dạy 50 học viên là có 3 tỏi bổ sung vốn buôn chứng bét nhè :21:
wow :13:

Lead brocker VND chuyên lai trym mà đắt hàng thế anh. Thấy cũng kêu nhiều vì ko hiệu quả

• Like
Reactions: TTN
Back