Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

ây gu em có gvr giá 15x rồi =)) tiền đập nhiều mã chứ có phải ôm 1 mã đâu :15::15::15:
Đập 1 mã chỉ có anh táo tầu thui idol cụa em đấy chứ xì tai của em là 30 mã mỗi mã 100 chịu :19::19:
Từ 30 con ngựa này sau 1 tuần lại rì viu chuyển ngựa tém tém hay ốc nhồi các kiểu nhỉ :1:

• Like
Reactions: TTN
do hệ thống của bọn hsx ko đáp ứng đc cả về sl lệnh và quy mô thanh khoản của tt
hy vọng qua tuần áp dụng lô 100 sẽ giảm bớt áp lực về sl lệnh nhỏ thì sẽ mượt hơn
Cá nhân mình nghĩ số lệnh nhỏ tới hàng chục đơn vị là ko nhiều so với tổng số lệnh trên TT. Các anh chỉ có tìm cách đổ lỗi vớ vẩn thôi :21:
Mà cái quy định lô tối thiểu bao giờ áp dụng chính thức hả thầy?

Cá nhân mình nghĩ số lệnh nhỏ tới hàng chục đơn vị là ko nhiều so với tổng số lệnh trên TT. Các anh chỉ có tìm cách đổ lỗi vớ vẩn thôi :21:
Mà cái quy định lô tối thiểu bao giờ áp dụng chính thức hả thầy?
1 cái lệnh nhập vào thì nó tự chẻ lệnh ra thành vô vàn lệnh nhỏ và có khi nó chiếm 20-30% tổng sl lệnh, bỏ cái này sẽ giải phóng đc nhiều đấy
Theo kế hoạch, HOSE sẽ mở hệ thống giao dịch thử nghiệm cho các CTCK tham gia thử nghiệm từ ngày 28/12/2020 tới. Thời gian triển khai chính thức trong tháng 1/2021.

Back