Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

khỏe khỏe cụ ơi, cụ thế nào; vẫn phương châm cò rỉa hay lên level mới nào ko cụ.:1cool_byebye:
---
hic, Q ca mới đọc bài e sao phán gd tỷ $ y e vậy cà...
e khác tý, lên tỷ là :2cool_go:
:2004::21: Khỏe là tốt roài. Mềnh vẫn thế làm tốt những gì mình vẫn làm tốt là được (kể cả chửi nhóe :))
ps: Anh Quyết phán 3 năm chắc năm nay thành sự thật. "Đậm": Đến hẵng hay cứ đứng ở cửa tàu đã... bye cụ! "Chào thân ái và Quyết thắng":1::1cool_byebye:

Em thấy hình như ông Kha đi đâu thì cổ đó chạy hơn chó đuổi phải ko nhỉ
Không phải đâu. Chị nghĩ bị mượn danh thôi.
Hồi xưa, cách đây mấy năm ông ấy còn ở TRC, chị có gọi điện cho TRC gợi ý chiến lược chuyển sang làm KCN mà bọn đó còn nói cty rất muốn nhưng chưa có kinh nghiệm mà.
Mà xem lại thì ông này làm CT HDDQT của SIP từ lâu rồi cơ mà nhỉ?
Nói tóm lại là ko biết.

Last edited:
Nhà đầu tư chứng khoán rất thích dựa hơi ông nọ ông kia để tính lợi thế cho DN.
Đứa bạn chị là chị ruột của thằng phó chủ nhiệm văn phòng Quốc hội mà đang thất nghiệp vì quỹ tín dụng dừng hoạt động mà thằng em nó còn đếch xin nổi việc cho chị nó kìa :19:

Nhà đầu tư chứng khoán rất thích dựa hơi ông nọ ông kia để tính lợi thế cho DN.
Đứa bạn chị là chị ruột của thằng phó chủ nhiệm văn phòng Quốc hội mà đang thất nghiệp vì quỹ tín dụng dừng hoạt động mà thằng em nó còn đếch xin nổi việc cho chị nó kìa :19:
Bảo chị nó làm F0 oánh chứng đê :10:

Tại thắt cổ chai hay tại bà con bây giờ cũng dè chừng rồi hả thầy :105:
do hệ thống của bọn hsx ko đáp ứng đc cả về sl lệnh và quy mô thanh khoản của tt
hy vọng qua tuần áp dụng lô 100 sẽ giảm bớt áp lực về sl lệnh nhỏ thì sẽ mượt hơn

do hệ thống của bọn hsx ko đáp ứng đc cả về sl lệnh và quy mô thanh khoản của tt
hy vọng qua tuần áp dụng lô 100 sẽ giảm bớt áp lực về sl lệnh nhỏ thì sẽ mượt hơn
Có nên làm tý MSR không anh

Sent from my iPhone using Tapatalk

Back