Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Em cũng có PHR luôn anh
ZL tỉ trọng lớn nhất nên phải kêu, à phải xin ace chớ :))
Hic hic, em thua :v. Lại bảo có cả VHM, TCB nữa đi hiu hiu
P/s: SZL không lái nhưng được cái ăn theo dòng nước cũng không tệ, đến đoạn ai cũng muốn mua chắc mất thanh khoản mất :v

Sent from my iPhone using Tapatalk

• Like
Reactions: V79
Hic hic, em thua :v. Lại bảo có cả VHM, TCB nữa đi hiu hiu
P/s: SZL không lái nhưng được cái ăn theo dòng nước cũng không tệ, đến đoạn ai cũng muốn mua chắc mất thanh khoản mất :v

Đoạn ý chắc phiên nào cũng CE a ạ
Cách đây tầm hơn 2 tháng, tây gom > 12%.
Giờ đã gần 16% rồi. Của ngon mà ae cứ bán cho Tây hết là sao ta

Đoạn ý chắc phiên nào cũng CE a ạ
Cách đây tầm hơn 2 tháng, tây gom > 12%.
Giờ đã gần 16% rồi. Của ngon mà ae cứ bán cho Tây hết là sao ta
Chả biết ai bán anh nhỉ, lái bị hấp hay không biết chơi :v

Lái chỉ được cái nhiều tiền với ô dù chớ lại ko thông minh như a bé rồi :)
Em ngâu lắm nên mới ức chế zậy ạ, hiu hiu. Toàn e nặng mông. Nhìn bọn tim tím mà thèm

• Like
Reactions: V79
Em cũng có PHR luôn anh
ZL tỉ trọng lớn nhất nên phải kêu, à phải xin ace chớ :))
Chị đố em chỉ ra được DN nào trên sàn có RNAV gấp 4 lần vốn hóa 1 cách rõ ràng minh bạch như SZL chứ ko phải đếm cua với áng chừng đấy.
Vậy nên, hãy quên nó đi và tập trung kiếm tiền nhanh ở các cổ phiếu khác. Rồi sẽ đến lúc nó trả cho mình cả lãi mẹ, lãi con.
Giờ hô hào mấy lái bé vào đánh lên cũng ko đến mức giá kỳ vọng của mình thid hóa ra cũng chỉ là tự sướng chút thôi à? :1:

Chị đố em chỉ ra được DN nào trên sàn có RNAV gấp 4 lần vốn hóa 1 cách rõ ràng minh bạch như SZL chứ ko phải đếm cua với áng chừng đấy.
Vậy nên, hãy quên nó đi và tập chung kiếm tiền nhanh ở các cổ phiếu khác. Rồi sẽ đến lúc nó trả cho mình cả lãi mẹ, lãi con.
Giờ hô hào mấy lái bé vào đánh lên cũng ko đến mức giá kỳ vọng của mình thid hóa ra cũng chỉ là tự sướng chút thôi à? :1:
Kiên trì cái gì cũng có chị nhỉ. E cũng tin tưởng sẽ nở hoa thôi.
Chỉ có SZL làm em ytam kê cao gối ngủ

• Like
Reactions: TTN
chào sp khoẻ k? :)
http://nguoilambao.vn/chu-tich-flc-...g-phien-giao-dich-ty-do-trong-2018-n8240.html
Từ những lực đẩy này, tôi cho rằng việc xuất hiện những phiên giao dịch với giá trị giao dịch đã vượt nửa tỷ USD như hiện tại, thậm chí 1 tỷ USD trong tương lai, sẽ không còn là những sự kiện hiếm gặp trong năm 2018.
khỏe khỏe cụ ơi, cụ thế nào; vẫn phương châm cò rỉa hay lên level mới nào ko cụ.:1cool_byebye:
---
hic, Q ca mới đọc bài e sao phán gd tỷ $ y e vậy cà...
e khác tý, lên tỷ là :2cool_go:

• Like
Reactions: Son
Back