Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Năm nay anh chắc kiếm dc 30-50% ko, @HungDang kêu vẫn làm đc đó. Biết mình biết ta là đc, sao lại lệ thuộc ai :)
Chủ yếu tập trung chăm sóc danh mục của mình mà anh, còn mục tiêu đã đặt ra thì phải cố đạt được, hi hi. Hôm ngồi cà phê là em đã cơ cấu được 1/2 danh mục nằm đầu toi rồi, còn lại để đợi thị trường rồi pick tiếp, hehe.

Thôi chết thật rồi các cụ ạ.
Từ qua đến nay liên tục các bạn gọi điện bảo cái ông Tuấn với A7 đó nói hay quá, đúng quá, DIG CEo tuyệt vời quá, hay mua đi :21::21::21:
Có 3k CEO ko nhẽ bán luôn

Thôi chết thật rồi các cụ ạ.
Từ qua đến nay liên tục các bạn gọi điện bảo cái ông Tuấn với A7 đó nói hay quá, đúng quá, DIG CEo tuyệt vời quá, hay mua đi :21::21::21:
Có 3k CEO ko nhẽ bán luôn
Có 2 tin liên quan đến Idol của chị. chị thấy nó có thể ko?
1. Bán VRE cho Mắm
2. Dừng mảng xe xăng tập trung hẳn cho xe điện
Số 2 em thấy khả năng ko đúng

Có 2 tin liên quan đến Idol của chị. chị thấy nó có thể ko?
1. Bán VRE cho Mắm
2. Dừng mảng xe xăng tập trung hẳn cho xe điện
Số 2 em thấy khả năng ko đúng
Cái số 1: ko biết, bán thì có tiền to nhưng khá tiếc.
Cái số 2 : chuẩn rồi.

Dù là nói xe xăng phải dừng do yếu cầu của nhà đầu tư nhưng nó là cách làm dứt khoát đúng kiểu anh Vượng.
Éo đi 2 hàng. Đã bảo tương lai của di chuyển là xe điện thì chấm dứt xe xăng chỉ là sớm hay muộn.

Dù là nói xe xăng phải dừng do yếu cầu của nhà đầu tư nhưng nó là cách làm dứt khoát đúng kiểu anh Vượng.
Éo đi 2 hàng. Đã bảo tương lai của di chuyển là xe điện thì chấm dứt xe xăng chỉ là sớm hay muộn.
Có tiếp tục xe xăng cũng chẳng cạnh tranh được vì có nghiên cứu design được động sơ hộp số mới đâu, bỏ là còn may nhá :10:

Status
Not open for further replies.
Back