Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
BDS khiếp quá. năm nay ko có CEO DIG CII LDG từ chân sóng đúng là kém, Anh @skynel nói chuẩn. :3D_59:
Mở lòng ra 1 tí, chấp nhận mình kém để tiến lên hoặc chí ít là cải thiện thì sống khoẻ thôi. Còn giàu thì ở đây e là ít ace thiện lành làm đc, a Minh bảo rồi, gan bé thì ko làm giàu đc, chả liên quan gì giỏi dở cả. Giỏi mà chưa/ko giàu là chuyện thường :21:
Các cụ xưa hay bảo là tự trào??? Cười bản thân thì phải.

Mở lòng ra 1 tí, chấp nhận mình kém để tiến lên hoặc chí ít là cải thiện thì sống khoẻ thôi. Còn giàu thì ở đây e là ít ace thiện lành làm đc, a Minh bảo rồi, gan bé thì ko làm giàu đc, chả liên quan gì giỏi dở cả. Giỏi mà chưa/ko giàu là chuyện thường :21:
Các cụ xưa hay bảo là tự trào??? Cười bản thân thì phải.
thấy mình kém thật anh ạ; CEO giá 12 ngồi cả đêm mò mẫm rồi những ko đủ thông tin biết thời điểm bán hàng vì số liệu chưa có gì cả. Đùng 1 cái nhóm A7 đánh lên + tin bán hàng ầm ầm. Kém + đen nữa

thấy mình kém thật anh ạ; CEO giá 12 ngồi cả đêm mò mẫm rồi những ko đủ thông tin biết thời điểm bán hàng vì số liệu chưa có gì cả. Đùng 1 cái nhóm A7 đánh lên + tin bán hàng ầm ầm. Kém + đen nữa
Năm nay anh chắc kiếm dc 30-50% ko, @HungDang kêu vẫn làm đc đó. Biết mình biết ta là đc, sao lại lệ thuộc ai :)

Hiểu về bất động sản em sẽ ko nói vậy.
Chẳng qua đội lái giá liên kết được với chủ DN, chấp nhận đẩy hàng và hạch toán lợi nhuận thôi.
Nó bán 2 giá như từ xưa đến giờ thì ăn cám cả lũ

Bất động sản nó cũng có chu kỳ của nó.
Dài hạn thì mỗi năm trung bình tăng giá 15% thôi.
Không có gì ghê gớm cả.
Ngon là những thằng tích trữ được quỹ đât sạch từ chu kỳ trước giá rẻ thôi.
Chế chọn cp BDS là chìa khóa để đầu tư từ xưa đến giờ nhưng ko mù quáng.

Status
Not open for further replies.
Back