Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Cảm ơn anh. Hóa ra đây là nguyên nhân lỡ tàu. Học chưa tới, không biết điểm mua
Mấy cái dây điện này nọ ko hữu ích lắm. Anh thích môn này thì nên bắt đầu bằng cp phù hợp hơn là cp hay ho, như FPT HPG... hiện tại còn hay hơn TNH nhiều để thực hành. Làm gì mà ko phù hợp dễ bế tắc như Hộ lắm.
Làm quen rồi thì sẽ có cách tổng quát hóa phương pháp của riêng mình, môn này ko có cách đúng với mọi trường hợp nên ko quy nạp dc, phải chấp nhận sai số.
Mấy tuần nay đang tìm cách chứng minh khi nào thì mua ở A và khi nào thì mua ở B mà mãi chưa ra đây anh :21:môn này cũng thú vị như giải toán vậy.

Mấy cái dây điện này nọ ko hữu ích lắm. Anh thích môn này thì nên bắt đầu bằng cp phù hợp hơn là cp hay ho, như FPT HPG... hiện tại còn hay hơn TNH nhiều để thực hành. Làm gì mà ko phù hợp dễ bế tắc như Hộ lắm.
Làm quen rồi thì sẽ có cách tổng quát hóa phương pháp của riêng mình, môn này ko có cách đúng với mọi trường hợp nên ko quy nạp dc, phải chấp nhận sai số.
Mấy tuần nay đang tìm cách chứng minh khi nào thì mua ở A và khi nào thì mua ở B mà mãi chưa ra đây anh :21:môn này cũng thú vị như giải toán vậy.
View attachment 7008
Cảm ơn anh @skynel tận tình. FPT-HPG chắc là cp xe lu nên anh gọi là phù hợp người mới. em sẽ lưu ý nó để học. Còn
bây giờ phải xử cái cp ị thị lị và đú trend hàng phím đã. Năm ngoái dễ thắng, năm nay kiến thức kém là lộ ra ngay.
Nuôi được quái thú như anh mà còn phải thuần hóa nó luôn luôn, sở đoản về toán như em sẽ khó nhiều. Nhìn cái hình anh vẽ, chắc là anh muốn tối đa lợi nhuận hay xác suất đúng gì đó. Theo lí thuyết thì anh cần kéo dài trend để xem lịch sử thì phải

Theo thầy Tiêu Dao thì có giá và KL rồi, ở trên nền 3,5 tháng rồi. Xét cái nến 8/2 thì lại có thể là một cú lừa, mà lừa xong thì ...chạy thôi. Hằm pà làng thì thêm cái mây mỏng dễ xuyên. Chém chuyện đã xảy ra thì dễ, tìm được mã cp,canh rồi hành động đúng lúc mới khó nên em chém bừa. Chúc mừng anh @Hinode nếu VSC phi nay mai :)
E vô hôm valentine đỏ lửa, cũng mấy dây MA, trendline support và ngành cảng tốt nên chắc đi theo thôi. 1 phần ham vì e này có truyền thống kéo nhanh =))

E vô hôm valentine đỏ lửa, cũng mấy dây MA, trendline support và ngành cảng tốt nên chắc đi theo thôi. 1 phần ham vì e này có truyền thống kéo nhanh =))
Anh Mó bảo kê, anh cứ gối cao mà ngủ :))

View attachment 7008
Dây điện ko biết cách dùng thì khó dùng lém =_))))))))))).

Hiện tại SCR ko có gì xuất sắc.
Nhưng bất động sản thì chỉ cần chủ DN muốn, nó đồn cho 1 vài dự án là lên mây luôn.
Mà trùm tài chính bất động sản hòa kiều thì thừa khả năng.
cái quan trọng liệu đủ khả năng phát hành 35 ko thôi, còn lại theo sóng

Status
Not open for further replies.
Back