Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Hôm qua tranh luận bên f319, nay mình thể hiện quan điểm bằng đi tiền: đã mua 1k VIC 82.1 :10:
Hàng éo gì mà 3 năm không có sóng trong khi các cp khác tăng nhiều lần.
Anh Vượng là cũng có máu sĩ diện lắm, ai lại để mất mặt thế :21:
:1cool_byebye:

• Like
Reactions: TTN
Uy tín luôn nhờ :21:
Bác Bốn Mùa ở bển mắng em hôm đầu năm: VIC lên sòng 11 năm mới có sóng hoành tráng vì anh V cần tiền, từ đó đến giờ mới có 4 năm nên chú không phải nhặng lên thế.
Suy ra hiện giờ anh mình vẫn đang rủng rỉnh tiền, khớp với bức tranh tài chính khoẻ mạnh chị giáo dục công dân bên chợ hôm qua :19:

Bác Bốn Mùa ở bển mắng em hôm đầu năm: VIC lên sòng 11 năm mới có sóng hoành tráng vì anh V cần tiền, từ đó đến giờ mới có 4 năm nên chú không phải nhặng lên thế.
Suy ra hiện giờ anh mình vẫn đang rủng rỉnh tiền, khớp với bức tranh tài chính khoẻ mạnh chị giáo dục công dân bên chợ hôm qua :19:
Nó không thừa tiền, nhưng nó bộ phận quản lý tài chính của nó như vậy là siêu giỏi.

ấy anh đừng dọa em newbie. tính em cũng hay nghịch nhưng để nói như ông thần kia thì chả bao giờ được đâu. Mà cũng có câu thật thà cha quỉ quái! hay em nói thật quá nên đôi khi lại khó tin ở trong cái thời này. tuy nhiên VC là một cộng đồng rất văn hóa, có thể là nhất trong cái ngành này nên dù em mới, vẫn không e dè lắm (phải chăng vì vậy mà anh thấy là lạ)
nói về độ thẳng thật, anh đúng là Phan Khôi đó nhoa.
Em bao nhiêu tuổi mà rành Văn học và Lịch sử VN vại :105:

Em bao nhiêu tuổi mà rành Văn học và Lịch sử VN vại :105:
em không rành lắm đâu. tại nhà có mớ sách cũ, đọc thích rồi mua đọc thêm. em vì thất nghiệp mà chiên trứng hihi. những người hay onl thì em biết anh nhiều tuổi nhất nên anh là anh rồi. là anh có một đống em, có khi nào anh hỏi thằng này mấy tuổi, thắng kia mấy không?:3D_33:
nói lại nhớ, Lưu Trọng Lư đưa con đi nhập học lớp 1, cô giáo hỏi tên đứa bé là gì
BÈN QUAY XUỐNG HỎI ĐỨA NHỎ "Mi tên chi?":24:

Last edited:
Hàng bệnh viện hotboy phím giờ mới chạy :)
Anh tinh đấy, em mua hôm qua ạ. SS nó vào thêm thì tầm cũng nên nâng thêm, vô tình thế nào thằng té VSC IMP cũng đang ôm ấp ko biết có làm thêm tí nào ko?
Em vừa đọc sách xong, thấy nó chạy gần như sách nhờ :)
Ngày mai hàng đáy về, lại gặp mấy cái dây diện chập, dù không lợi T+ nhưng anh hotboy lái khéo cho nó nhún xuống tí đón em vào với

Sao đọc mấy câu của anh tôi thấy văn phong nó cứ như "tài thật, tài đến thế là cùng, tiên sư anh Tào Tháo" ấy :17:
Cái câu "đúng là một học giả" là của một học giả bình luận về một học giả (cả 2 cùng có chút danh tiếng mà em quên rồi). Vì em cũng không quảng giao nên hơi hiểu tâm lí Chị Đại, mới bênh bả. Nhưng hóa ra những anh em tốt đều thương chị đau lưng, ít tiếp xúc sẽ xì trét nên động viên chị giao lưu nhiều, ra ngoài tập tành nhiều.
Ngẫm tâm lí phụ nữ khác liền ông thì có lẽ chế @TTN nên nghe các anh thật. Anh @arrowhanoi còn là thầy lang đó. Chị ra ngoài gặp toàn người tốt thế, sợ giề mà không cà phê cà pháo.

Last edited:
VSC đc ko anh :)
Theo thầy Tiêu Dao thì có giá và KL rồi, ở trên nền 3,5 tháng rồi. Xét cái nến 8/2 thì lại có thể là một cú lừa, mà lừa xong thì ...chạy thôi. Hằm pà làng thì thêm cái mây mỏng dễ xuyên. Chém chuyện đã xảy ra thì dễ, tìm được mã cp,canh rồi hành động đúng lúc mới khó nên em chém bừa. Chúc mừng anh @Hinode nếu VSC phi nay mai :)

Last edited:
Theo thầy Tiêu Dao thì có giá và KL rồi, ở trên nền 3,5 tháng rồi. Xét cái nến 8/2 thì lại có thể là một cú lừa, mà lừa xong thì ...chạy thôi. Hằm pà làng thì thêm cái mây mỏng dễ xuyên. Chém chuyện đã xảy ra thì dễ, tìm được mã cp,canh rồi hành động đúng lúc mới khó nên em chém bừa. Chúc mừng anh @Hinode nếu VSC phi nay mai :)
Thật hả anh :)))

Thật hả anh :)))
Em chỉ mới đọc thầy Tiêu Dao đến đoạn đó, còn bài nâng cao sau này thì chưa biết nên chỉ nói cái phần biết lớp 1 :)
Ý quên. Anh có chủ kiến gì về con này không, cho em học tí xíu

Last edited:
Em vừa đọc sách xong, thấy nó chạy gần như sách nhờ :)
Ngày mai hàng đáy về, lại gặp mấy cái dây diện chập, dù không lợi T+ nhưng anh hotboy lái khéo cho nó nhún xuống tí đón em vào với
Chưa bao giờ lái cp, 90% đợt rồi phi từ đỉnh xuống nên kiểu gì cũng tạo đáy, mà tạo đáy thì sau pha tăng nhỏ sẽ là tích lũy chứ kéo xuống quá gần đáy thì mất gà hết, thế nên tốt nhất nên mong TNH đi ngang hơn là tăng hay giảm.

Last edited:
Chưa bao giờ lái cp, 90% đợt rồi phi từ đỉnh xuống nên kiểu gì cũng tạo đáy, mà tạo đáy thì sau pha tăng nhỏ sẽ là tích lũy chứ kéo xuống quá gần đáy thì mất gà hết, thế nên tốt nhất nên mong TNH đi ngang hơn là tăng hay giảm.
Cảm ơn anh. Hóa ra đây là nguyên nhân lỡ tàu. Học chưa tới, không biết điểm mua

Status
Not open for further replies.
Back