Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Vậy mới thấy tứ trụ : HCM Đồng Nai Bình Dương Long An nó đóng góp ntn?
Không biết các anh còn dám xin thêm 2 tuần nữa không
Đứt logistics thì có mở kiểu mỗi ông một phách cũng chưa đi ngay vào chart được anh ạ. Cơ mà TT lại phản ánh kì vọng. Mấy ông điện đóm đang kéo index :2cool_go:

Tuyệt vời M30 đã có bàn thắng mở hàng vào lưới Man xanh :41::41::41:
Donnarumma hôm qua xứng đáng MoM :113:
Neymar và Mpabe mà bớt rườm rà chịu phối hợp nữa thì PSG sẽ rất mạnh. 2 chú này 1 chú thì ham phô diễn, 1 chú thì cậy sức chứ ý thức chiến thuật và phối hợp còn kém lắm :1:
Ối dời, fan cứng đây rồi. Khuya quá em lười xem nhưng mà M30 quả kèo trái cong quá :113:

Đứt logistics thì có mở kiểu mỗi ông một phách cũng chưa đi ngay vào chart được anh ạ. Cơ mà TT lại phản ánh kì vọng. Mấy ông điện đóm đang kéo index :2cool_go:
Logictics đâu có đứt nhiều đâu a
Hôm qua họp cơ bản là đã thống nhất 4 tỉnh đó chơi với nhau trước; cảng biển, vận tải vẫn ok, chỉ con người chơi với nhau trước khi chơi với anh bên ngoài

Logictics đâu có đứt nhiều đâu a
Hôm qua họp cơ bản là đã thống nhất 4 tỉnh đó chơi với nhau trước; cảng biển, vận tải vẫn ok, chỉ con người chơi với nhau trước khi chơi với anh bên ngoài
Thực tế nó khác trên báo anh ợ. Mỗi ông chủ tịch vẫn mỗi ông một phách, chưa thống nhất :22:

Thực tế nó khác trên báo anh ợ. Mỗi ông chủ tịch vẫn mỗi ông một phách chưa thống nhất :22:
thì đúng nhưng logictics hàng hóa ko có tắc như a nói; Như bên em vẫn vận tải giao hàng đi khắp nơi mỗi tội ko có hàng để giao do 3T nên công suất thấp quá. rau củ quả vẫn đi bthuong, chỉ có con người là phải ngồi 1 chỗ thôi

thì đúng nhưng logictics hàng hóa ko có tắc như a nói; Như bên em vẫn vận tải giao hàng đi khắp nơi mỗi tội ko có hàng để giao do 3T nên công suất thấp quá. rau củ quả vẫn đi bthuong, chỉ có con người là phải ngồi 1 chỗ thôi
Con gái lớn của mình làm cho Schenker DB, 1 cty logistics toàn cầu của Đức. Nó bảo hàng hóa xuất nhập vẫn bình thường, chi phí cao thôi.
Tết Trung thu vửa rồi cty nó trụ sở chính trong SG vẫn gửi quà bánh từ xưởng SX trong SG ra cho nhân viên VP HN bình thường.
Khó nhất là DN ko SX / bị hạn chế SX do công nhân ko được đi làm.

Con gái lớn của mình làm cho Schenker DB, 1 cty logistics toàn cầu của Đức. Nó bảo hàng hóa xuất nhập vẫn bình thường, chi phí cao thôi.
Tết Trung thu vửa rồi cty nó trụ sở chính trong SG vẫn gửi quà bánh từ xưởng SX trong SG ra cho nhân viên VP HN bình thường.
Bên em giờ thiếu hàng quá trời; khách kêu riết mà ko bổ sung người vào được do phải từ vùng xanh Huyện Phường theo tiêu chí BYT mà có được đâu anh

Bên em giờ thiếu hàng quá trời; khách kêu riết mà ko bổ sung người vào được do phải từ vùng xanh Huyện Phường theo tiêu chí BYT mà có được đâu anh
Nhà máy của ông anh anh ở Nhơn Trạch cũng thế. Khách Đài loan nó giục hàng quá trời, giá thì tốt. Họ bảo tăng công suất lên mà ko tăng nổi do ko có CN. Ông anh liều mạng tuyển gấp được thêm 20 CN cho xét nghiệm, cách ly 7 ngày rồi chiến.

Thế hoá ra chị Đại @TTN chọn chồng kĩ tính zồi nhá :21:

Status
Not open for further replies.
Back