Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Hehe quan trong anh em đều ăn ngon là tốt rồi bro, ai đánh theo deal đó với mình đều ít thì ăn được 60-70%, đa phần đều ăn 100% NAV quả đấy cho 6 tháng vừa rồi mà.Giờ là lúc tìm deal mới, lâu lắm mới thấy tây múc BID công nhận phê thiệt, anh em VC thao tin thử check xem có phải PYN húc BID 2 hôm nay không :)
Ở đây tầm đấy mà lộ rõ thì chỉ có anh @betaplamgiau full HD với anh @ktxd anh ạ :105:

Dê làm khổ bo đi anh, đoạn này nhiều hàng FA ngon ở đáy chart vào phom rồi , tội gì phải húc vào deal khó như VIC làm gì, khì nào a Vượng cutloss VF thì chơi VHM, còn anh Vượng thành công VF thì cũng chơi VHM, anh em đánh tài chính lợi thế hơn chủ doanh nghiệp chỗ đó, không cần thiết phải yêu cổ phiếu làm gì, cứ rẻ mua và có cataylist hot story ngắn hạn là vào chiến :)
Mình có phải là fan của anh Vova đâu :21:

Cũng lâu lắm mới thấy hold long sọc qua đêm gần 40k hợp đồng mà lại được chấp như hôm qua, giờ các tay to đánh long muốn ăn rất dễ chỉ cần húc vào mấy con to đầu floating ít như GAS BID VCB VNM lên là tự nhiên đội sọc phải quy hàng ngày, vừa ăn double kèo luôn , ko biết các tay to đánh phái sinh có suy nghĩ như vậy không để chiều nay xem các chiến sỹ hold sọc ăn 100 điểm đồng loạt quy hàng đã nhỉ :)
Nhìn chiều nay đội sọc phái sinh cover hàng khiếp thật, không cover nhanh thì chết double 2 kèo :)

Status
Not open for further replies.
Back