Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Nhà máy của ông anh anh ở Nhơn Trạch cũng thế. Khách Đài loan nó giục hàng quá trời, giá thì tốt. Họ bảo tăng công suất lên mà ko tăng nổi do ko có CN. Ông anh liều mạng tuyển gấp được thêm 20 CN cho xét nghiệm, cách ly 7 ngày rồi chiến.
Hay là vụ cty tuyển thêm này sau dính luôn 30 F0 đang làm ầm lên :21:

Thấy 2 -3 ông đi Gepard còn đi Kilo thì ko rõ anh ợ
Mình bình thường chứ ko chơi phím tầm thường, cứ hiểu theo nghĩa đen thôi. Như HCD nó có kế hoạch làm sp mới ( 1 tiêu chí của CANSLIM), chiết khấu 50% dự định của bld + trung bình mấy năm do kinh doanh cũng phập phù theo giá nhựa thì EPS fw ~ 5k 1-3 năm tới trong khi gd giá 7 chẳng hạn. Biết đâu lúc hưng phấn giá 15 thì lại phân tích mô hình nào chả đúng, tt là kỳ vọng, đúng thì có quà.

Tuyệt vời M30 đã có bàn thắng mở hàng vào lưới Man xanh :41::41::41:
Donnarumma hôm qua xứng đáng MoM :113:
Neymar và Mpabe mà bớt rườm rà chịu phối hợp nữa thì PSG sẽ rất mạnh. 2 chú này 1 chú thì ham phô diễn, 1 chú thì cậy sức chứ ý thức chiến thuật và phối hợp còn kém lắm :1:
Mpabe em thấy hôm qua đá sáng nhất mà anh :), đúng là bộ 3 này mà ăn ý với nhau thì cũng ác phết đấy. PSG hôm qua đá khá tự tin nên MC không dồn ép được lắm :), MC bị bắt bài và không có đột biến nữa

Mình bình thường chứ ko chơi phím tầm thường, cứ hiểu theo nghĩa đen thôi. Như HCD nó có kế hoạch làm sp mới ( 1 tiêu chí của CANSLIM), chiết khấu 50% dự định của bld + trung bình mấy năm do kinh doanh cũng phập phù theo giá nhựa thì EPS fw ~ 5k 1-3 năm tới trong khi gd giá 7 chẳng hạn. Biết đâu lúc hưng phấn giá 15 thì lại phân tích mô hình nào chả đúng, tt là kỳ vọng, đúng thì có quà.
Có con nào hay ko anh ei đang rỗi tiền quá.

Quỹ PI lãi đều và nhiều nhỉ?
Mà sao thằng HSA trên sàn giá cao mà ko thấy báo cáo gì?
"Quỹ' PI thực ra nó là ủy thác cá nhân, nên ko bị ràng buộc gì về tỷ trọng DM, Phái sinh, CW, margin tẹt ga nên mới có Kết quả như vậy.
HSA nó là cty đầu tư có pháp nhân, bị ràng buộc nhiều nên ko dễ tung hoành đâu.
Mà lạ nhỉ, nó ko công bố BCTC từ năm 2018 mà vẫn lù lù trên sàn úp cơm :106:.

Status
Not open for further replies.
Back