Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Năm nào chẳng có 2.5K này. Không Q2 thì Q3.
Đang nói quý 2 dự kiến sẽ có LN tăng so với cùng kỳ.
Quý 3 không có cổ tức thì có LN từ cho thuê nhà xưởng nhiều hơn nên vẫn có thể tăng tiếp kể cả trong trường hợp vẫn chưa mở bán Tam An 1.

Một năm, các DN bất động sản công nghiệp cũng chỉ dự kiến cho thuê được 50 ha- 60ha đất thôi.
Điều gì sẽ xảy ra nếu SZL có 100 ha nhà xưởng thu tiền hàng năm???????

Hoàn cảnh xô đẩy, em chuyển từ đầu tư cổ phiếu sang tập tọe phái sinh. Các bác cho em mấy lời khuyên với ạ. Hôm nay em thử lệnh SS đầu tiên:2cool_burn_joss_stick:
Bỏ và quay lại cơ sở anh ơi, chân tình !

Sent from my iPhone using Tapatalk

Một năm, các DN bất động sản công nghiệp cũng chỉ dự kiến cho thuê được 50 ha- 60ha đất thôi.
Điều gì sẽ xảy ra nếu SZL có 100 ha nhà xưởng thu tiền hàng năm???????
Vấn đề là xưởng của SZL hot hơn và tỷ lệ là full luôn hả chị, dự kiến năm nay được 100 ha ko ạ

Sent from my iPhone using Tapatalk

Hoàn cảnh xô đẩy, em chuyển từ đầu tư cổ phiếu sang tập tọe phái sinh. Các bác cho em mấy lời khuyên với ạ. Hôm nay em thử lệnh SS đầu tiên:2cool_burn_joss_stick:
Cứ mạnh dạn trải nghiệm đi thầy ợ. PS hay cơ sở thì cũng phải lượng sức nhắm đánh follow trend theo vài ngày trở lên mới ăn to ợ, chứ đứng scalping trong phiên, mệt lắm :1:

Kinh nghiệm của em, short thì nó lên, long thì lại giảm. Long, short liên tục có vài hợp đồng 1 lần mà cuối tháng nhìn phí thuế mà xót xa, :D

Cứ mạnh dạn trải nghiệm đi thầy ợ. PS hay cơ sở thì cũng phải lượng sức nhắm đánh follow trend theo vài ngày trở lên mới ăn to ợ, chứ đứng scalping trong phiên, mệt lắm :1:
Chiến lược em cũng định như vậy. Oánh vài ngày cho đến tuần theo từng đợt. Em ko định mua bán trong ngày.

Status
Not open for further replies.
Back