Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Volume hôm nay lại cao hơn hôm qua các thầy ợ, soán ngôi thứ nhì mọi thời đại :19:
Cây nến hôm nay có phải là cây nến phân phối không các thầy? Mấy lần phân phối thì đứt nhỉ, để em còn nhảy.

hôm trước bác nào múc CTD ko biết bán hết chưa,tình hình này oánh nhau to lắm,cái thể loại chủ tịch,chủ doanh nghiệp lúc khó khăn đi huy động vốn thì nói hay lắm,tới lúc ngon ăn thì tính lập sân sau,bán đứng doanh nghiệp.cái loại như này ko có cơ hội nói lời xin lỗi cổ đông đâu,người ta gọi là DƯƠNG ĐIẾM.nhìn lại cổ của a QC,thì thằng này về sau cũng y chang,
http://s.cafef.vn/CTD-357153/cotecc...c-biet-lam-ro-cac-van-de-xung-dot-loi-ich.chn

Anh Dương bị Kusto đòi lật ghế, kịch bắt đầu hay rồi các thầy nhỉ :1:
Lịch sử có mỗi anh Năng do thái là chiến được bọn tây lông ở Red River fund, giờ không biết anh Dương dư lào :105:

hôm trước bác nào múc CTD ko biết bán hết chưa,tình hình này oánh nhau to lắm,cái thể loại chủ tịch,chủ doanh nghiệp lúc khó khăn đi huy động vốn thì nói hay lắm,tới lúc ngon ăn thì tính lập sân sau,bán đứng doanh nghiệp.cái loại như này ko có cơ hội nói lời xin lỗi cổ đông đâu,người ta gọi là DƯƠNG ĐIẾM.nhìn lại cổ của a QC,thì thằng này về sau cũng y chang,
http://s.cafef.vn/CTD-357153/cotecc...c-biet-lam-ro-cac-van-de-xung-dot-loi-ich.chn
Mình thích Kusto quá.
Đầu tư nó phải thế. Phải bảo vệ được quyền lợi của mình chứ không thể để chủ DN nó muốn làm gì thì làm.
Tìm lỗi vi phạm pháp luật tống vài thằng vào tù cùng anh Thắm OCB là biết sợ thôi.

Lịch sử có mỗi anh Năng do thái là chiến được bọn tây lông ở Red River fund, giờ không biết anh Dương dư lào :105:
tính ra aDuong cũng chơi ko đẹp
cái vụ dùng cả 1k tỷ mua cp quỹ, thực chất là mua lại cp của đại ka
hoàn cảnh làm cho con người thay đổi

nó rút ruột hết thì thắng cũng như không a chim ơi,nghề xd 1 khi nó chơi điếm rồi thì chỉ có nước bỏ luôn,chiến làm gì cho mệt.

Status
Not open for further replies.
Back