Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Ngẫm Kinh Dịch nó nói cũng có lí chị ạ:
Bản chất là một vòng tròn, phân ra 8x8=64 quẻ, tức 64 nạn kiếp. Ko quan trọng là khởi từ kiếp nạn nào, mà quan trọng là phải lãnh hội đủ 64 kiếp nạn thì mới thành hình.
Chả ai mách bảo được ai... :21:
Anh xin cop nhé.
Có một ngày anh đi xem tử vi Thầy Dũng-CMT8,Q10. Anh hỏi ổng, thầy ơi, năm sau em 49 Thái Bạch có kinh lắm ko Thầy?
Ổng trả lời: Mày thì năm nào chả Thái Bạch, :)
P/S: Anh khớp Short 80 HĐ.
Mà Chán ơi, cái đoạn kinh qua 64 kiếp nạn mới thành hình, là thành hình gì?

Anh xin cop nhé.
Có một ngày anh đi xem tử vi Thầy Dũng-CMT8,Q10. Anh hỏi ổng, thầy ơi, năm sau em 49 Thái Bạch có kinh lắm ko Thầy?
:21:

Anh xin cop nhé.
Là thành hình tròn hả em @Chán
Hình Tướng anh ạ.
Năm sau, Tân Sửu, sẽ có khó khăn về Tiền Bạc nhưng cũng được hoá giải, thiệt hại cũng ít (nếu có).
Nếu được thì anh ưu tiên tập trung vô Bất Động Sản hoặc đầu tư cho Con Cái có lẽ thuận lợi hơn. Chú ý vào hướng chính Nam hoặc hướng chính Bắc.
Mò huyền bí học phán bừa, anh tham khảo cho vui!

Hình Tướng anh ạ.
Năm sau, Tân Sửu, sẽ có khó khăn về Tiền Bạc nhưng cũng được hoá giải, thiệt hại cũng ít (nếu có).
Nếu được thì anh ưu tiên tập trung vô Bất Động Sản hoặc đầu tư cho Con Cái có lẽ thuận lợi hơn. Chú ý vào hướng chính Nam hoặc hướng chính Bắc.
Mò huyền bí học phán bừa, anh tham khảo cho vui!
Cảm ơn em,
4 năm Kim,Thổ là tốt nhất cho anh: 2020-2023.
Anh mạng Mộc nhưng thừa Mộc thiếu Kim,Thổ.Và cũng kỵ Mộc, Tài Thần là Thổ, Hỷ Thần là Kim, 1 case ngoại lệ-Thầy Dũng nói thế.
Anh sẽ ưu tiên mua BĐS, SJC và làm nghề chính.

@newMos có thứ chỉ thích chơi dập xuống nhỉ. Mình nhớ @bon.bon mấy tháng trước cũng thay đổi quan điểm: cổ phiếu là để đầu tư
Haha, câu của chị @TTN là chuẩn bài đấy: Đơn giản vì về dài hạn thị trường chủ yếu vận động theo xu hướng tăng.

Bác nào quên thì xem lại kinh tế chính trị đại cương :))))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk

Haha, câu của chị @TTN là chuẩn bài đấy: Đơn giản vì về dài hạn thị trường chủ yếu vận động theo xu hướng tăng.

Bác nào quên thì xem lại kinh tế chính trị đại cương :))))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk
Out HPG chưa anh zai

Sent from my iPhone using Tapatalk

Status
Not open for further replies.
Back