Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Đợt này mua kém, đúng ra mua 19 kìa, nên chỗ này có ăn là may thôi.
@@, em hold từ lâu rồi mất lãi nhưng ko bán, gắng hold thêm tý. Vì chưa tìm được chân ý tiếp theo, hay là chọn 1 thôi nhỉ, nghĩ ôm 1 dòng nó cứ giống nhau

Sent from my iPhone using Tapatalk

A thì lúc nào cũng buôn...
A có thấy vui xong thì mệt k?
Không, hôm qua ở chùa Vĩnh Nghiêm có buổi pháp giảng, con người ta luôn bất an vì thích nắm bắt mọi thứ, mà cuộc đời làm gì có ai dc như thế, và ko như thế thì người ta lại sinh khởi muộn phiền. Cứ làm điều mà mình đã tu tập/tu luyện tốt, còn mọi chuyện ko như ý thì cho qua. Ok?

sáng ra ăn lòng nên có làm tí rau húng PC1, ai dè bị tổ lái nó phang cho túi bụi Anh ạ,
PC1 trao tay vùng 16.95, 17 nhiều, lúc đó ko ai xem nên ko có thanh khoản, tự kê tự bán, để ý thấy thế. Về lâu dài thì nó là thằng EPC của năng lượng tái tạo, nếu tin thì cứ TA mà gồng lãi, đua chi cho khổ.

Không, hôm qua ở chùa Vĩnh Nghiêm có buổi pháp giảng, con người ta luôn bất an vì thích nắm bắt mọi thứ, mà cuộc đời làm gì có ai dc như thế, và ko như thế thì người ta lại sinh khởi muộn phiền. Cứ làm điều mà mình đã tu tập/tu luyện tốt, còn mọi chuyện ko như ý thì cho qua. Ok?
Hot boy thích đạo Phật nên dự 1 khóa giảng của đại lão Hòa thượng Thích Thông Lạc :1:

Thảo nào bán dứt khoát thế :)

Sent from my iPhone using Tapatalk

Hot boy thích đạo Phật nên dự 1 khóa giảng của đại lão Hòa thượng Thích Thông Lạc :1:
Hôm qua khi về em có nói với vợ phật pháp vô biên, nó bao trùm gần như tất cả, nếu tu luyện cái chứng khoán này đến mức độ nào đó cao thì cũng có thể xem là đang tu tập rồi, cuối cùng là con người cảm thấy bình an dựa trên những tập luyện giống hành thiền thôi.

Status
Not open for further replies.
Back