Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Nhầm, chắc chưa nói ai là người mua thôi, vớ vẩn lại chuyên án như anh leader Piggy Ocean :10: chứ dân kinh doanh thực sự nó không đốt tiền kiểu vậy đâu :19:
Ý anh là bị dụ rồi cho vô lò ạ :)), cũng có lý

Sent from my iPhone using Tapatalk

Nhầm, chắc chưa nói ai là người mua thôi, vớ vẩn lại chuyên án như anh leader Piggy Ocean :10: chứ dân kinh doanh thực sự nó không đốt tiền kiểu vậy đâu :19:
Ông xã em dạo này hành nghề luật sư nên phán đoán: đối tượng được mời vụ này phải là nhân vật quan trọng nào đó và không phải vô cớ mà bị tóm :1:

Ý anh là bị dụ rồi cho vô lò ạ :)), cũng có lý

Sent from my iPhone using Tapatalk
Các em hành nghề thì rõ rồi, có điều hàng của em được giá thì em bán, Thuận mua vừa bán, cơ bản không ảnh hưởng tới ai :21:

Last edited:
Trước thằng em xã hội của mình mà ai cũng biết là ai đó :1:bảo: gái văn phòng cũng hành nghề nhiều lắm nên các thầy có vợ bỗng dưng sống sang chảnh để mắt tý nhé :21::21::21:

Trước thằng em xã hội của mình mà ai cũng biết là ai đó :1:bảo: gái văn phòng cũng hành nghề nhiều lắm nên các thầy có vợ sống sang chảnh để mắt tý nhé :21::21::21:
XH bây giờ lớp trẻ thoáng rồi, tỷ lệ ly hôn giờ 30% cơ mà, chế là vợ luật sư nên cứ khắt khe quá :10::24:

Status
Not open for further replies.
Back