Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
:)), hàng không lái giờ tính sao anh ơi. Anh Cảnh Thông chôn vốn ạ

Sent from my iPhone using Tapatalk
Ứ cần lái lởm nhé :21:
Việc gì đến sẽ đến.
Mình đang mong chờ PHR hoàn thành mô hình C&H và SZL với mô hình nền phẳng. Nếu điều đó xảy ra, khả năng sẽ có một cú bứt phá đáng kể cho NAV.

Ứ cần lái lởm nhé :21:
Việc gì đến sẽ đến.
Mình đang mong chờ PHR hoàn thành mô hình C&H và SZL với mô hình nền phẳng. Nếu điều đó xảy ra, khả năng sẽ có một cú bứt phá đáng kể cho NAV.
PHR em thấy ok, còn SZL em nghĩ lên ăn theo cũng được, như kiểu ko ăn được PHR nhảy vào SZL bám theo, nhưng lại cầm phải kim cương thì sao

Khổ quá, đến lúc EPS 15k lại chả lao vào khen ngon, rồi các công ty chứng khoán lại đua nhau khuyến nghị ngay ấy mà.
Sợ ở nhà với vợ, nhá :10:
Hay hay, mua được giá rẻ đếch sợ ai :))

• Like
Reactions: TTN
Khổ quá, đến lúc EPS 15k lại chả lao vào khen ngon, rồi các công ty chứng khoán lại đua nhau khuyến nghị ngay ấy mà.
Sợ ở nhà với vợ, nhá :10:
Uầy, kinh thặc. Thảo nào hot boy cũng phi vào mua, chắc nhẩm thấy EPS cỡ 10K, chiết khấu 50% so với chế tính cho an toàn :10:

Uầy, kinh thặc. Thảo nào hot boy cũng phi vào mua, chắc nhẩm thấy EPS cỡ 10K, chiết khấu 50% so với chế tính cho an toàn :10:
Đỉnh cũ cũng là cái gì đó sang mịn xịn xò rồi anh ơi :))

Đỉnh cũ cũng là cái gì đó sang mịn xịn xò rồi anh ơi :))

'
Thể hiện quan điểm bằng tiền đây :21:
SZL trở thành cổ phiếu có tỷ trọng lớn nhất (24.58%), tiếp theo là PHR (23.13%), SZC và TL4 cùng chiếm 7.82%, VHM 5.86%, MBB vươn lên vị trí thứ 6 với 4.6%, vì DMC giảm giá nên chỉ còn chiếm 4.05%. Còn lại 8 cổ phiếu khác với tỷ trọng nhỏ bao gồm: HUT, FPT, FOX, PTB, VIB, TRC, GVR, DPH.
Tỷ lệ cổ phiếu 94.41%.
Year to date NAV +8.28%

Status
Not open for further replies.
Back