Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Lại ngồi xem 2 phe ném hàng tiền vào nhau thầy xem phe nào thắng :1:
Họ có tiền thì họ có quyền mà thầy, cũng mong họ nhảy vào càng nhiều càng tốt, bù lại cho khối ngoại giảm.
F0 nhảy vào với tư cách là người kinh doanh, có trở thành ndt hay không thì chưa biết nên cũng mong họ say máu :21:
Cá nhân mình nghĩ thì tt giảm là do chốt lời, chứ không phải sập dù nền tảng cơ bản không có nhưng do ttck là câu chuyện kế tiếp xử lý covid tốt, nên chắc không giảm sâu.

Họ có tiền thì họ có quyền mà thầy, cũng mong họ nhảy vào càng nhiều càng tốt, bù lại cho khối ngoại giảm.
F0 nhảy vào với tư cách là người kinh doanh, có trở thành ndt hay không thì chưa biết nên cũng mong họ say máu :21:
Cá nhân mình nghĩ thì tt giảm là do chốt lời, chứ không phải sập dù nền tảng cơ bản không có nhưng do ttck là câu chuyện kế tiếp xử lý covid tốt, nên chắc không giảm sâu.
Giảm sâu hay không thì TT sẽ trả lời sớm thôi. Việc của mình không phải là đoán :1:

Bọn này cứ rả rích mua vào thế thì chẳng mấy hết sạch cả hàng trôi nổi mất, lái lấy gì mà đánh lên được nhỉ :1:
:)), hàng không lái giờ tính sao anh ơi. Anh Cảnh Thông chôn vốn ạ

Sent from my iPhone using Tapatalk

Lên vượt đỉnh cũ lúc đó sẽ có hàng cho lái vào đánh lên 3 chữ số :21:
Nghe hay hay, NTC ngày trước đánh lên như nào chị ơi
Hồi trước bọn America này định thoát, sau thấy KCN hưởng lợi lại nhảy vào, đúng hài

Sent from my iPhone using Tapatalk

Status
Not open for further replies.
Back